[Get Tài liệu] Nhận get ebook free 100% từ Amazon | Page 92 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Get Tài liệu] Nhận get ebook free 100% từ Amazon

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Xin chào bác chủ, nhờ bác tải giúp mình combo 3 cuốn này với.
Xin cảm ơn và chúc bác một ngày tốt lành!

Cuốn 1 LINK
Cuốn 2 LINK
Cuốn 3 LINK
Gửi bạn link tải:
Handbook of Chitin and Chitosan: Volume 1: Preparation and Properties 1st Edition
Handbook of Chitin and Chitosan: Volume 2: Composites and Nanocomposites from Chitin and Chitosan, Manufacturing and Characterisations 1st Edition

ledungxxx

Gà con
Gửi bạn link tải:
Handbook of Chitin and Chitosan: Volume 1: Preparation and Properties 1st Edition

Handbook of Chitin and Chitosan: Volume 2: Composites and Nanocomposites from Chitin and Chitosan, Manufacturing and Characterisations 1st Edition
Bác giúp em với ạ

ledungxxx

Gà con
Thú thật nhìn thấy nhiều nên nản!!! Chắc chỉ ăn và lấy cho bạn mới có đủ thời gian.
huhu, tại em đang nghiên cứu mảng này nên theo hướng tổng hợp dữ liệu ạ ;(, có cách nào để tự làm ko bác. Sau có thời gian em lên đây giúp mọi người cùng bác luôn.

@metastock anh lấy giùm em sách này nhé em cám ơn ạ

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Ad giúp e cuốn này với ạ.
Cảm ơn ad nhiều

Gửi bạn link tải:
Database Concepts, (2-downloads) 8th Edition

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
@metastock anh lấy giùm em sách này nhé em cám ơn ạ
Gửi bạn link tải:
English for Everyone: Level 2: Beginner, Course Book: A Complete Self-Study Program
English for Everyone: Level 2: Beginner, Practice Book: A Complete Self-Study Program

Gửi bạn link tải:
English for Everyone: Level 2: Beginner, Course Book: A Complete Self-Study Program

English for Everyone: Level 2: Beginner, Practice Book: A Complete Self-Study Program
em cám ơn anh vạn lần cám ơn :(( vì không đủ tiền mua sách nên em mới nhờ cám ơn a rất nhiều, còn 1 số quyển giống thế nữa nhưng e ngại nhờ quá có gì anh inbox stk em gửi anh ít uống coffee nhé.

Bạn post link lên nữa đi, lấy được book nào mình sẽ up lên!
dạ vậy anh lấy giùm em nha hơi nhiều ý :( cái nào anh lấy được thì a giúp em còn nếu anh không có thời gian thì thôi ạ em cám ơn trước

imnikz

Gà con
Nhờ @metastock nếu ổn thì get giúp mình pdf của sách này, cảm ơn bác trước nhé! Chúc bác một ngày tốt lành!

@btw, ý kiến cá nhân của mình, mấy bác nên giới hạn từ 1-2 đường link thôi để tiết kiệm thời gian cho chủ thớt, mình thấy get nhiều thì mấy bạn cũng ko đọc (100% - nhìn một đống như thế thì mở ra còn khó khăn chứ đừng nói chi là đọc!), hoặc tệ hơn là đem đi bán lại.

Nếu ổn thì bác @metastock có thể mở donate bên paypal/momo/card điện thoại để anh em ai muốn thì có thể gửi bác chút cafe lấy thảo, vì mình thấy bác get cả bên video course nữa! Cảm ơn bác lần nữa vì đã đóng góp cho cộng đồng!

Sửa lần cuối:
Nhờ @metastock nếu ổn thì get giúp mình pdf của sách này, cảm ơn bác trước nhé! Chúc bác một ngày tốt lành!

@btw, ý kiến cá nhân của mình, mấy bác nên giới hạn từ 1-2 đường link thôi để tiết kiệm thời gian cho chủ thớt, mình thấy get nhiều thì mấy bạn cũng ko đọc (100% - nhìn một đống như thế thì mở ra còn khó khăn chứ đừng nói chi là đọc!), hoặc tệ hơn là đem đi bán lại.

Nếu ổn thì bác @metastock có thể mở donate bên paypal/momo/card điện thoại để anh em ai muốn thì có thể gửi bác chút cafe lấy thảo, vì mình thấy bác get cả bên video course nữa! Cảm ơn bác lần nữa vì đã đóng góp cho cộng đồng!
dạ em xin nói với anh, em là giáo viên, e cũng muốn dùng sách để dạy, em cũng có bỏ tiền mua sách được 1 - 2 quyển rồi, nhưng vì giá thành quá cao hiện tại e ko đủ khả năng mua hết, e cũng ngỏ lời muốn donate cho bạn đó rồi không phải là không ạ

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm

Gửi bạn link tải:
Problem Solving with Algorithms and Data Structures Using Python SECOND EDITION

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
dạ vậy anh lấy giùm em nha hơi nhiều ý :( cái nào anh lấy được thì a giúp em còn nếu anh không có thời gian thì thôi ạ em cám ơn trước

Gửi bạn link tải:
English for Everyone Level 1 Beginner, Course Book A Complete Self-Study Program
English for Everyone: Level 1: Beginner, Practice Book: A Complete Self-Study Program
English for Everyone: Level 4: Advanced, Course Book: A Complete Self-Study Program
English for Everyone Junior: Beginner's Course
English for Everyone: English Vocabulary Builder
English for Everyone: English Grammar Guide: A Comprehensive Visual Reference
English for Everyone: Teacher's Guide
English for Everyone Business English Course Book Level 1: A Complete Self-Study Programme
English for Everyone Business English Level 2 Course Book: A Visual Self Study Guide to English for the Workplace

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm