This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Công cụ Internet Get Link Fshare/4share/Tailieu 5.7b - Tải file trên Fshare/4share/Tailieu một cách đơn giản!

ntquyet247

Rìu Bạc Đôi
Bao nhiêu phản hồi về việc file có chứa virus hay worm mà không thấy bác chủ lên tiếng giải thích 1 phát cho anh em an tâm nhỉ?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Do mình làm trên nền Autoit nên có thể các phần mềm chống virus nhận nhầm là malware, bạn nên tắt anti-virus trước khi down và chạy.
Tôi rất biết ơn về cái tools của MOD , nhưng hầu như Fshare.vn hiện nay cái tppls của mod nó thua rồi , ko get được bất kỳ 1 file gì trên máy của tôi.
Có sao tôi nói vậy , còn lỗi do tools hay do mạng trên máy của tôi thì tôi kõ .
Còn nhạc thì tải list vẫn còn dùng rất tốt

ntquyet247

Rìu Bạc Đôi
Do mình làm trên nền Autoit nên có thể các phần mềm chống virus nhận nhầm là malware, bạn nên tắt anti-virus trước khi down và chạy.
Cảm ơn bác. Có câu này của bác là mọi người an tâm. Bác thêm phần lưu ý vào bài viết thì anh em an tâm hơn nữa ạ!

duahau411

Gà con
@ptk911 trước có bài : những phàn mềm việt hoá giờ mình muốn xin Mp3gain có chỉnh được cả file mp4 mình cám ơn nhiều

benny

Gà con
Thankssssssssssssssss

duongcam

Búa Đá
Chủ thớt làm trên nền tảng web luôn đi, chứ cái Tool này vừa download về đã bị KAS thịt mất.

Note7

Búa Đá
Các bác yên tâm tải thôi phần mềm của Mod làm không sợ virus đâu

takeiemisan

Gà con
mình tắt hết virius trước khi tải và khi mở cũng hiện lên rồi sao đó tắt ..hic