Chia sẻ - Get CID Activate by phone Windows và Office bằng get CID Pro - Hỗ trợ cài đặt Office và kích hoạt Office, Windows qua Ultraviewer | Page 104 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Get CID Activate by phone Windows và Office bằng get CID Pro - Hỗ trợ cài đặt Office và kích hoạt Office, Windows qua Ultraviewer

congthang

Gà con
Chào các thành viên BQT và các thành viên ngôi nhà VNZ.
Tôi là giáo viên, 51 tuổi.
Tôi trợ giúp các bạn get cid để active by phone Windows và Office bằng tài khoản "Get cid pro".

Nếu bạn cần trợ giúp cài đặt và kích hoạt Office thì tôi có thể giúp qua Ultraviewer nhé! (Bạn đăng bài vô topic này, sau đó gửi ID và pass Ultraviewer vô hộp thư trò chuyện).

Bạn có thể tự cài đặt lựa chọn các phiên bản Office online bằng
Office tool plus theo hướng dẫn ở đây.
Hoặc cài đặt online trực tiếp
từ trang chủ MS (Office Retail) mà không dùng tool ở đây, hoặc tải bản cài đặt offline ở phía dưới.
Update ngày 17 tháng 8 năm 2024:
Các bạn thân mến!

Topic này đã hoạt động từ 17 tháng 4 năm 2023, đến nay đã được hơn 1 năm.
Trong hơn 1 năm qua, các thành viên nhờ get cid hoặc kích hoạt qua Ultraviewer đều được hỗ trợ hoàn toàn miễn phí (có cả các supporter khác cũng đã hỗ trợ cùng tôi). Có nhiều bạn sau khi được hỗ trợ kích hoạt Windows và Office qua Ultraviewer đã có nhã ý mời "một ly coffe" nhưng tôi đều từ chối, cho tới vừa rồi tôi mới nhận tấm lòng của một bạn đầu tiên.
Lý do: Sau hơn 1 năm hỗ trợ các thành viên, tonken của tôi đã hết. Gần đây, tôi vừa đóng góp ủng hộ telegram bot của cháu @AnNTH và đã nhận một số lượt get cid tự động, nhằm có thể tiếp tục giúp các thành viên.
Hiện giờ, việc get cid miễn phí hầu như là không thể, tất cả các supporter hỗ trợ get cid và kích hoạt đều phải dùng dịch vụ Get cid Pro (có trả phí).
Tôi có đề nghị:
1. Các bạn cần get cid hãy ủng hộ telegram bot của cháu @AnNTH để có thể chủ động get cid cho mình và giúp bot duy trì, phát triển.
Bot này rất tiện lợi, get cid rất nhanh, chỉ trong vòng 01 phút (bạn có thể get trên ứng dụng telegram PC hoặc phone).

2. Các bạn nhờ kích hoạt Windows hoặc Office qua Ultraviewer, nếu các bạn có lòng thì donate ly coffe "vỉa hè" để tôi có chút kinh phí quay lại ủng hộ telegram bot của cháu @AnNTH để tiếp tục lấy được cid kích hoạt giúp các bạn (tùy tâm - không bắt buộc).
Tôi và các supporter luôn sẵn lòng hỗ trợ các bạn.
Thân ái!

Các bạn vui lòng đọc kỹ hướng dẫn dưới đây:
I. Check key trước khi sử dụng tại
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Kết quả trả về:

II. Tự get CID:
Hiện tại, về mặt lý thuyết thì "khoatoantin" vẫn cho phép tài khoản free get miễn phí 01 cic/ngày. Tuy nhiên, bạn sẽ khó có thể vượt qua bước xác minh bằng cách điền các ký tự ngẫu nhiên, nên có thể nói việc get cid free là không còn khả thi.
Nếu bạn muốn thử thì hãy truy cập:

Thực tế là để get được cids, bạn cần đăng ký tải khoản Get cid pro.
New: Hiện trong diễn đàn có
BOT get CID tự động trả kết quả rất nhanh (trong vòng 1 phút) của tác giả @AnNTH

Tôi cũng đang sử dụng dịch vụ telegram bot này để lấy cid.

III.
Cách Back up và Restore bản quyền Office đơn giản nhất, không dùng tool:
Xem phần đính kèm 61115
IV. Nếu không tự get được thì bạn đăng cid, tôi get giúp:

Các bạn vui lòng check key sử dụng xem còn lượt kích hoạt thì hãy nhập để lấy iid nhé, vì nếu bạn chưa check kỹ key sẽ không get được cid do sử dụng key hết lượt (mà mỗi lần get dù được hay không đều trừ tín dụng cả nên sẽ lãng phí).
P/s: + Chỉ trợ giúp cho máy tính cá nhân (PC).
+ Để cài đặt bản Office 2019 Pro Plus Retail và Upgrade lên Office 2021 Pro Plus Retail, các bạn tham khảo tại ĐÂY hoặc cài đặt lựa chọn phiên bản tại ĐÂY.
Do Microsoft đã tích hợp các phiên bản Office Retail cùng với 365 nên các bạn chỉ cần download file cài Office online dưới đây với dung lượng 7,15MB. Khi cài chạy bằng quyền Administrator, có kết nối mạng, cài xong thì dùng key Retail của Office 2016, 2019 hoặc 2021 còn get được CID (như đã nói trên) nhập vào, đợi chút cho nó Update rồi lấy IID nhé!

+ Các bản Office Visio, Project Retail cũng được hỗ trợ active nhé (Bạn gửi IDD lên đây)
+ Windows 10 và 11 đã có hướng dẫn lấy BQ số (Digital license) trong diễn đàn, bạn có thể tự mình làm được. Trong trường hợp bạn chưa tự làm được hãy gửi Ultraview cho tôi, tôi sẽ giúp.
+ Với các bản Office Pro Plus Volume, các bạn chịu khó tìm key còn lượt để ative online nhé!

Chú ý: Hỗ trợ cài đặt và active nếu bạn gặp khó khăn qua Ultraview (Hãy nhắn qua trò chuyện).
Quá trình trợ giúp qua Ultraview tôi thấy có trường hợp đã get được CID nhưng khi nạp vô vẫn không active được, lý do là trước đó bạn đã dùng key GRACE hoặc KMS và nó lưu trong hệ thống. Bạn cần phải gỡ bỏ hết các key đó (dùng cmd có sẵn hướng dẫn) theo cách dưới đây:

Tốt hơn hết là các bạn dùng IObit Uninstaller để gỡ thật sạch Office cũ đã cr@ck, dùng KMS, ... rồi cài lại bằng cách dùng file cài online như hướng dẫn ở trên.

V. Download các phiên bản Office 64 bit (URL)
1. Office ProPlus Reatail:
Office 2021 ProPlus Retail

Office 2019 ProPlus Retail

Office 2016 ProPlus Retail

Office 2013 ProPlus Retail

Office 2010 ProPlus Retail

2. Visio:
Visio Pro Retail 2021

Visio Stantdard Retail 2021

Visio Pro Retail 2019

Visio Stantdard Retail 2019

Visio Pro Retail 2016

Visio Stantdard Retail 2016

3. Projec:
ProjectPro 2021 Retail

Project Santdard 2021 Retail

Project Pro 2019 Retail

ProjectStd2019Retail

Project Pro 2016 Retail

ProjectStd2016Retail

5. Office Home and Student - Office Home and Business:
HomeStudent2021Retail

HomeStudent2019Retail

HomeStudent2016Retail

HomeBusiness2019Retail
bác kích hoạt key win giúp mình với

binhlent

Búa Gỗ
Installation ID for: Office 16, Office16ProPlusVL_MAK edition: 063070171168262120610877431031422540741692637064513951358190965
Bác nào giúp em get CID này với ạ. Em cảm ơn!

hieutomo

Búa Đá
Các bác cho e hỏi, e đã active by phone office 20212 thành công rồi tự dưng hôm nay lại báo bị mất bản quyền. Có ai như e ko ạ?
Máy không hề sửa chữa thay ổ cứng hay cài lại gì cả, đang dùng tự dưng bị.

Attachments

• Screenshot 2024-08-28 202418.jpg
    Screenshot 2024-08-28 202418.jpg
    59.2 KB · Lượt xem: 3

anhtuan1967

Rìu Chiến Bạc
Các bác cho e hỏi, e đã active by phone office 20212 thành công rồi tự dưng hôm nay lại báo bị mất bản quyền. Có ai như e ko ạ?
Bạn có add key khác không? Add key cũ, CID đã kích hoạt trước đây là xong. Nếu nhả key thì canh key khác và kích hoạt thôi.

visaothe

Rìu Chiến Chấm
key còn nhiều mà kích hoạt lại thôi bạn

hieutomo

Búa Đá
Nhờ các bác lần nữa ạ.
Key: YGDNT-*****-H9348-*****-QGRY9
Description: Office21_ProPlus2021MSDNR_Retail
Sub type: X22-53565
Error code: 0xC004C008
Time: 8/28/2024 10:57:04 PM (GMT+7)
ID: 7333244 1252510 9919336 3641450 6566242 2793246 1925696 0986790 8027205

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

tiendatnlb