Hỏi/ Thắc mắc - Full screen Youtube bị lỗi? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Full screen Youtube bị lỗi?

nxlongth

Búa Gỗ
Hello,

Mình dùng win 10 64 bit & Google schome mới nhất, vừa cài lại win nên chắc ko cần phải xóa Cache & History. Mọi lần khi mở Full screen & thoát full screen thì rất nhanh ( chả có vấn đề gì), tuy nhiên gần đây mỗi khi dùng Youtube, muốn mở full screen hay thoát ra thì mất khá lâu, chả hiểu sao nữa, quét virus thì chả có gì. Anh em nào có ý kiến thì cho biết với nhé.

nghelasock

Gà con
Có thể do xung đột flash nha bạn. Bạn thử kiểm tra với firefox hay opera xem có bị tình trạng tương tự k

nxlongth

Búa Gỗ
Có thể do xung đột flash nha bạn. Bạn thử kiểm tra với firefox hay opera xem có bị tình trạng tương tự k
Mình thử Opera thì vẫn dính, chả hiểu sao nữa. Ổ cứng SSD của mình mới mua được mấy tháng cho nên khó thể nói là hỏng.

Ethanol

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
Hạ độ phân giải video xuống rồi bấm có nhanh hơn không.
Xài qua trình duyệt khác coi sao, FF chẳng hạn, hoặc xài chrome portal lướt xem có hết không.