Thảo luận - FSHARE: Xoá toàn bộ file đã upload mà không có lý do hay thông báo | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận FSHARE: Xoá toàn bộ file đã upload mà không có lý do hay thông báo

meninwhite

Búa Đá Đôi
Dùng Fshare VIP 1 năm chỉ 370.000 (mình đang dùng mấy năm rồi). Tải 1 ngày được 150GB max tốc độ nhà mạng, của mình max là 22MB/s. Có được 300GB dung lượng, trong đó có 50GB đảm bảo.

khue57

Búa Gỗ Đôi
Dùng hạn chế tốc độ chán bỏ mẹ.Kinh doanh hay lữu trữ dữ liệu gì đâu mà mua VIP.Còn thinh thoảng tải xuống có mua kiểu dung lượng thì đi một nhẽ chứ kiểu theo ngày thì "kiếu" khi trông thấy link này.

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Nhớ hồi xưa cái thời rapidshare , megaupload ... ae nhỉ , thằng rapidshare tải dc nó cũng mòn mỏi , nhưng dc cái dịch vụ getlink cũng nhiều , acc share cũng nhiều , kiếm dc cái acc add vào jdownloader tha hồ cắm . megaupload thì canh giờ vàng tải cũng thơm .
Giờ các host cũng cơ chế thế nhưng + thêm chạy ads , getlink cũng khó khăn , cũng phải bỏ tiền ra mới dc get , có 1 cái link mà kiếm mòn mỏi ko tải nổi . may mà con có ggdriver chứ ko cũng ngáp

mrJaden

Rìu Bạc
Dùng Fshare VIP 1 năm chỉ 370.000 (mình đang dùng mấy năm rồi). Tải 1 ngày được 150GB max tốc độ nhà mạng, của mình max là 22MB/s. Có được 300GB dung lượng, trong đó có 50GB đảm bảo.
1 năm thì mình đang dùng onedriver Family 1Tb rồi! còn vụ tải fshare thì nếu tải nhiều mình có mua point tải. Duy cái vụ xoá file thì hơi bựa, dù giờ đã biết chính sách nó

mrJaden

Rìu Bạc
Nhớ hồi xưa cái thời rapidshare , megaupload ... ae nhỉ , thằng rapidshare tải dc nó cũng mòn mỏi , nhưng dc cái dịch vụ getlink cũng nhiều , acc share cũng nhiều , kiếm dc cái acc add vào jdownloader tha hồ cắm . megaupload thì canh giờ vàng tải cũng thơm .
Giờ các host cũng cơ chế thế nhưng + thêm chạy ads , getlink cũng khó khăn , cũng phải bỏ tiền ra mới dc get , có 1 cái link mà kiếm mòn mỏi ko tải nổi . may mà con có ggdriver chứ ko cũng ngáp
bựa nhất là trc leech fshare còn ok, giờ getlink click ads các kiểu xong error k tải đc {oh}

meninwhite

Búa Đá Đôi
1 năm thì mình đang dùng onedriver Family 1Tb rồi! còn vụ tải fshare thì nếu tải nhiều mình có mua point tải. Duy cái vụ xoá file thì hơi bựa, dù giờ đã biết chính sách nó
Vậy là bạn không dùng vì mục đich phim ảnh rồi. Fshare chủ yếu dùng xem phim kodi, tải và up phim dung lượng lớn.