This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Fshare dạo này download quá chậm?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Đó là lý do mình không bao giờ up lên Fshare, giờ chỉ trung thành với cloud.mail.ru và mega.nz thôi Link sống lâu mà tốc độ tải cũng cao

haivu

Administrator
Thành viên BQT
Không tới 50GB đâu bác, mình chưa đo đạc chính xác nhưng tầm 30GB là nó bóp rồi, theo mình ae sẽ từ từ rời bỏ fs thôi.

ai0ia

Búa Gỗ Đôi
Fshare tài khoản thường hiện chỉ tải được 5 lượt/ngày thôi các bác à mà còn không cho resum nữa, tốc độ cũng rất chập chờn lúc lên lúc xuống, chỗ mình không khi nào quá 500 KB hết. Không biết chỗ mấy bác thế nào...

crisss

Coordinator
Thành viên BQT
Hiện tại em có share fcode mỗi ngày, với 1 code/2 lượt/1 người các bác cần thì qua lấy
Mã:
https://vn-z.vn/threads/chia-se-ma-fshare-fcode-cap-nhat-moi-ngay.18068

haivu

Administrator
Thành viên BQT
Là mỗi ngày chỉ được tải 30gb tốc độ cao à bác

Hôm rồi mình dùng tool, mới kéo tí thì thấy sao các file sau tốc độ từ 5 mê tụt còn 250 ký. Tưởng có vấn đề, xóa đi tải file khác thử thì vẫn cứ bị, thử cả chục file khác nhau đều bị, bỏ lên web kéo lại ok con dê. LÀ lạ, nên dùng web kéo lai rai, tí nữa web nó cũng về 250 ký nữa, à , hiểu lý do. Nhưng để chắc ăn thì mình cũng thử lại, mấy ngày đều như vậy hết.
Nó có 1 chu kỳ, bao nhiêu lâu đó sẽ reset 1 lần, nên chiều tool còn bị bóp mà sáng hôm sau nó quên thả ra lại.
Nói chung là fs nó k còn là nơi thu hút ae uploader nữa rồi, chính sách của họ đang đuổi người dùng từ từ.

crisss

Coordinator
Thành viên BQT
Nó bóp theo IP à bác, nếu vậy mình đổi IP tải bằng web lách được không nhỉ bác

strongmax

Búa Đá
Thế còn có giải pháp down khác k vd tool

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Thế còn có giải pháp down khác k vd tool

Download tool thì mình thấy nó tào lao lắm, hiện giờ để download các file FSHARE mình toàn nhờ get như vậy, chưa có giải pháp nào tốt hơn, nhờ các bạn thảo luận thêm và cho ý kiến

strongmax

Búa Đá
thế còn down fife mega .mún down maxspeed làm thế nào

haivu

Administrator
Thành viên BQT
Giải pháp qua mặt nó tạm thời: Kéo vài file xong, sau đó cắm tool cho chạy chục file 1 lần, chỉ vậy thôi.