Chia sẻ - Free 5000GB OneDrive + Office365 A1 Lifetime | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Free 5000GB OneDrive + Office365 A1 Lifetime

hieuly

Rìu Sắt Đôi
Office365 A1 + OneDrive 5 TB
Xem phần đính kèm 23893Xem phần đính kèm 23894

1. Vào đây LINK *** Hidden text: cannot be quoted. ***

2. Đăng ký, Trang web sẽ cung cấp cho bạn một Email và Mật khẩu
3. Đăng nhập với Thông tin đó. trong Microsoft Office 365
4. Thêm Email của bạn làm Thư dự phòng
5. Đã xong! bạn có OneDrive 5TB.
Bác chủ thớt cho mình hỏi là cái one drive này nó có được dùng mãi mãi không và tài liệu mình up lên có bị người khác xem hoặc xoá không? Thanks bác.

baoenzo

Búa Đá Đôi
Bác chủ thớt cho mình hỏi là cái one drive này nó có được dùng mãi mãi không và tài liệu mình up lên có bị người khác xem hoặc xoá không? Thanks bác.
Không , xài kiểu này mình đảm bảo không giờ là mãi mãi. Acc này chỉ để up mấy cái linh tinh thôi. Nó chết hên xui lắm

hoangpuon

Búa Gỗ
Liệu tên miền này có an toàn không các bác
Mình cũng nghe tìm trên mạng mọi người đều nói cái này tránh lưu dữ liệu quan trọng vì lúc nào nó die không biết đc bạn. Theo tình hình cái này chỉ để lưu và share thì ok

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Hi quá sợ mấu cái 365 A5 này quá rồi, môt ngày đẹp trời nó ra đi lo lời từ biệt, cả mấ y cái gsui admin nữa, sài mấy cái gsui và 365 của oxfoxtcho lành

leduongluan

Búa Gỗ
Tài khoản mình tạo riêu rồi. Nó thông báo

Có điều gì đó không ổn​

Trang bạn yêu không tạm thời không có. Chúng tôi xin lỗi về sự bất tiện này, vui lòng kiểm tra lại sau ít phút.

beem34

Búa Đá
không ngon rồi các bác ơi trước mình em có reg 2 cái để dành và úp dữ liệu trên 2 tk OneDrive hôm nay mình vào thì OneDrive ko được nữa ! mình thử vào office.com thì được vào kiểm tra thông tin tk thì phát hiện quản trị đã tắt onedrive luôn mà ko có 1 thông báo . đúng là xài chùa ko ngon như mình mơ {bye}{bye}

Screenshot 2021-11-08 173530.png

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
không ngon rồi các bác ơi trước mình em có reg 2 cái để dành và úp dữ liệu trên 2 tk OneDrive hôm nay mình vào thì OneDrive ko được nữa ! mình thử vào office.com thì được vào kiểm tra thông tin tk thì phát hiện quản trị đã tắt onedrive luôn mà ko có 1 thông báo . đúng là xài chùa ko ngon như mình mơ {bye}{bye}

Xem phần đính kèm 29139

Thôi xong.
Cho xài chung 1 thời gian ngắn.