Chia sẻ - Free 5000GB OneDrive + Office365 A1 Lifetime | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Free 5000GB OneDrive + Office365 A1 Lifetime

LivelCarla

Rìu Chiến Vàng
Office365 A1 + OneDrive 5 TB

1. Vào đây LINK 2. Đăng ký, Trang web sẽ cung cấp cho bạn một Email và Mật khẩu
3. Đăng nhập với Thông tin đó. trong Microsoft Office 365
4. Thêm Email của bạn làm Thư dự phòng
5. Đã xong! bạn có OneDrive 5TB.

mrJaden

Rìu Bạc
Trc mình có 1 tk OneDrive 5Tb này r mà url k phải của Microsoft nên cũng rén :)). Giờ thì quên luôn tk vs chả mk

librec

Rìu Sắt
Chẳng hay các hạ cho gọi tại hạ lên đây có điều chi muốn biết?
Mình muốn biết cái này đăng ký có đáng ti cậy không? Và tài khoản sau khi đăng ký có bị bay màu không?

hieuly

Rìu Sắt Đôi
Mình đã làm được 1 cái, thanks chủ thớt. Mình cũng có thắc mắc là không biết tk dùng có ổn không, bác nào biết nhiều mong chỉ bảo giúp.

kontenxx

Gà con
cái mục 4. Thêm Email của bạn làm Thư dự phòng nó nằm ở đâu bạn, mò ko ra

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình muốn biết cái này đăng ký có đáng ti cậy không? Và tài khoản sau khi đăng ký có bị bay màu không?

Dùng hàng free thì chỉ để dự phòng hay upload tài liệu linh tinh thôi bạn, mấy dạng tài khoản này bay màu bất cứ lúc nào, xài chùa không có chuyện ổn định lâu dài đâu :D.