Foxit PDF Editor Pro Full - Tạo, chỉnh sửa, biên tập file PDF chuyên nghiệp | Page 12 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

dungseico

Búa Gỗ
bác ơi bản này bị lỗi add-ins không thể xuất pdf từ word, excel ra được

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
bác ơi bản này bị lỗi add-ins không thể xuất pdf từ word, excel ra được

Mình test nhiều thuốc thấy có mỗi thuốc bản này là còn ổn hơn so với thuốc khác, các thuốc khác thì lỗi tính năng khá là nhiều nên khắc phục tạm bạn ạ :D

dungseico

Búa Gỗ
Mình test nhiều thuốc thấy có mỗi thuốc bản này là còn ổn hơn so với thuốc khác, các thuốc khác thì lỗi tính năng khá là nhiều nên khắc phục tạm bạn ạ :D
Vâng, em lại thích cái tính năng xuất pdf của nó bác ạ @@. Nó xuất pdf nếu có ảnh trong word thì ảnh nét không bị vỡ như khi in bằng phần mềm. Bác có tool nào xuất pdf tương tự nó không

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Vâng, em lại thích cái tính năng xuất pdf của nó bác ạ @@. Nó xuất pdf nếu có ảnh trong word thì ảnh nét không bị vỡ như khi in bằng phần mềm. Bác có tool nào xuất pdf tương tự nó không

Món này thì Abbyy vô địch rồi bạn:

Khanh118

Gà con
Cảm ơn bạn!