This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Forex Tester Pro v1.0 Build 9 Full (Link cực hiếm) - Mô phỏng giao dịch trên thị trường ngoại hối

adam2134

Gà con
Hay

duypk

Rìu Sắt
Hơi liên quan đến Forex tí, anh em nào muốn tập tành code chiến lược forex thì chờ nhé. Mình đang tự viết 1 cái framework dành riêng cho anh em oánh forex, nói chung mình đang làm 1 cách đơn giản nhất theo dạng module lắp ghép cho những người hoàn chưa biết gì. Chỉ việc gọi nó ra và xài y chang mấy cái hàm trong excel vậy á.

Ví dụ muốn đánh theo Bollinger Band H4, nếu phá vỡ xuống dưới đường lower thì đặt 1 lệnh sell. Sẽ làm các bước:

B1. bBand H4
Chỉ với 2 từ như vậy là lấy được luôn data của Bollinger band cho đồ thị H4 rồi.

B2. if(ask < H4.lower[0]) fx.e.entry(_Symbol,vol,ORDER_TYPE_SELL,,,,)
Chỉ gõ câu điều kiện if thôi, còn cái fx.e.entry kia nó tự sổ ra cho chọn, cái H4.lower hay upper hay middle nó cũng tự show theo kiểu listview)

Nói chung không còn phức tạp như kiểu phải học bài bản nữa mà thay vào đó là các bạn tập trung vào chiến lược.

dodamlinh

Búa Gỗ
Cảm ơn bác, đỉnh quá, kiếm mấy phần mềm chuyên ngành như này rất khó.

than tai

Gà con
sao mình ko xem được nhỉ?

mr.coccu

Búa Gỗ Đôi
Hướng dẫn cài đc k bác ơi? E tìm trên code mql5 hiện tại thì k thấy Tester5 nữa?