Thảo luận - File ISO cài đặt Windows 10 version 2004 x64 & x86 | Page 7 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận File ISO cài đặt Windows 10 version 2004 x64 & x86

ngocanh2017

Búa Đá
Bác @secO ơi, key KTS 2020 của cháu còn 204 ngày, cháu dùng KRT_CLUB_3.1.0.29_ATB_En_Final_v2 sao lưu từ máy bàn qua, rồi kích hoạt trên Laptop nhưng công cụ này nó không chạy, nên không kích hoạt được.Bác có cao kiến xin chỉ giúp cháu với. Cháu xin cảm ơn.

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
Bác @secO ơi, key KTS 2020 của cháu còn 204 ngày, cháu dùng KRT_CLUB_3.1.0.29_ATB_En_Final_v2 sao lưu từ máy bàn qua, rồi kích hoạt trên Laptop nhưng công cụ này nó không chạy, nên không kích hoạt được.Bác có cao kiến xin chỉ giúp cháu với. Cháu xin cảm ơn.
Bạn kêu vậy bác @sec0 loàm seo mà nghe được.
Phải gọi như vậy nè Bác @@sec0 000000 ơ.....i....ơ..i.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Khi nhấn nút download thì nó báo vượt qua số lần tải ...--> ko tải được.
Hôm nay mình có thử tải 1 lần rồi nhưng ko tải đuộc trên IDM nên thoát ra thử lại.

Bạn có tải với link Mega của bác @@sec0 không? Tôi mới vào thử thấy vẫn OK đây:

mega 2020-05-03_155659.png

Còn với link của GGD, khi bạn vừa vào màn hình link đầu tiên thì bạn chọn Sign in bên trên góc phải của màn hình, log in xong thì nó hiện tiếp giao diện khác có chữ download, nhấn vào nó là xong. Tôi cứ làm vậy mãi, không cần phải add vào Drive và tạo bản copy làm gì. Lúc này GGD kiểm tra gắt gao nên tôi không muốn để trong GGD của mình tất cả những file có bản quyền. Bạn thử xem có được không nhé?

phongnh79

Búa Gỗ
Bạn có tải với link Mega của bác @@sec0 không? Tôi mới vào thử thấy vẫn OK đây:

Xem phần đính kèm 12470

Còn với link của GGD, khi bạn vừa vào màn hình link đầu tiên thì bạn chọn Sign in bên trên góc phải của màn hình, log in xong thì nó hiện tiếp giao diện khác có chữ download, nhấn vào nó là xong. Tôi cứ làm vậy mãi, không cần phải add vào Drive và tạo bản copy làm gì. Lúc này GGD kiểm tra gắt gao nên tôi không muốn để trong GGD của mình tất cả những file có bản quyền. Bạn thử xem có được không nhé?
Link của bác Se0 ở đâu m ko thấy?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
KTS thì tôi ko biết vì vậy ko giúp gì bạn được

taidauden

Búa Gỗ Đôi
File ISO cho bạn nào muốn trải nghiệm sớm, đây là hàng RELEASE (hoàn thiện) không phải INSIDER (thử nghiệm). Nếu không có gì thay đổi ngày phát hành sẽ là 12/5 (13/5 giờ Việtnam)

Lưu ý: Bạn nào đã cài bản này (hoặc build 19041.173 đã share) tới khi phát hành chính thức chỉ cần update bản vá lỗi (nếu có) thì sẽ thành RTM (KHÔNG CẦN CÀI LẠI).

Thông tin ISO Windows 10 Version 2004 Build 19041.207 100% Source từ Microsoft, ko cá nhân hóa hay tinh chỉnh làm ảnh hưởng tới hiệu năng cũng như chất lượng.

Lược bỏ các phiên bản khác chỉ giữ lại: Home Single Language, Home, Pro và IoT Enterprise trong bộ cài.

Nén install.esd để file ISO nhẹ nhất có thể. Giúp tải nhanh và chép vào USB có dung lượng nhỏ...

Tải xuống
No quote
thanks

axeman

Gà con
File ISO cho bạn nào muốn trải nghiệm sớm, đây là hàng RELEASE (hoàn thiện) không phải INSIDER (thử nghiệm). Nếu không có gì thay đổi ngày phát hành sẽ là 12/5 (13/5 giờ Việtnam)

Lưu ý: Bạn nào đã cài bản này (hoặc build 19041.173 đã share) tới khi phát hành chính thức chỉ cần update bản vá lỗi (nếu có) thì sẽ thành RTM (KHÔNG CẦN CÀI LẠI).

Thông tin ISO Windows 10 Version 2004 Build 19041.207 100% Source từ Microsoft, ko cá nhân hóa hay tinh chỉnh làm ảnh hưởng tới hiệu năng cũng như chất lượng.

Lược bỏ các phiên bản khác chỉ giữ lại: Home Single Language, Home, Pro và IoT Enterprise trong bộ cài.

Nén install.esd để file ISO nhẹ nhất có thể. Giúp tải nhanh và chép vào USB có dung lượng nhỏ...

Tải xuống
No quote
thanks