Game Miễn Phí  Far Cry 3 Standard Edition miễn phí trên Ubistore (Game bom tấn của năm 2012)

Administrator
Far Cry 3 - cuộc chiến sinh tồn trên hòn đảo Rook xinh đẹp tại Nam Thái Bình Dương. Nơi đang bị xâm chiếm bởi bọn cướp biển và luật lệ của chúng.

Nối tiếp của Far Cry 2, Far Cry 3 là một tựa game FPS thế giới mở góc nhìn thứ nhất. Trong khi Far Cry 2 lấy bối cảnh là một quốc gia Châu Phi vô danh đang xảy ra nội chiến còn Far Cry 3 lại lấy bối cảnh là một hòn đảo nhiệt đới trù phú ở Nam Thái Bình Dương. Sắc khô nóng của Far Cry 2 được thay bằng những bờ biển bạt ngàn và những rừng cây rậm rạp. Ẩn sau trong những rừng cây xinh đẹp tràn đầy sức sống đó là hang ổ của bọn cướp biến và bọn buôn người và ở đây luật rừng được áp dụng ở khắp mọi nơi kể cả con người và động vật.

Far Cry 3 Standard Edition miễn phí cho người dùng UPlay Trung Quốc. Tuy nhiên, nếu bạn từ các khu vực khác vẫn có thể lấy game này về tài khoản Uplay

Để nhận game các bạn làm theo các bước sau:

- Có tài khoản Ubisoft nếu chưa có hãy tạo tài khoản miễn phí tại đây https://www.ubisoft.com/en-us

Vào link này để lấy game
View hidden content is available for registered users!

Click vào nút lấy game miễn phí như hình trên

Lấy game thành công về tài khoản , bạn có thể cài Laucher Uplay để chơi game bất cứ khi nào thích

Nếu các bước trên không thành công , bạn có thể dùng thủ thuật dưới đây

Vì Thủ thuật này có tác dụng trên trình duyệt điện thoại thông minh. hãy sử dụng điện thoại thông minh của bạn và truy cập https://www.ubisoft.com/en-us và đăng nhập vào tài khoản Ubisoft

- Truy cập vào link này để lấy game

View hidden content is available for registered users!

Chọn China và Thực hiện các bước tương tự

Vn-Z.vn team tổng hợp

Trả lời

chipsteps

Rìu Vàng
sử dụng điện thoại vào link và login bằng tài khoản Uplay mới được các bác ạ! {big_smile}

Quov Tsin

Dreamer
Dành cho bạn nào chưa biết | Vào trang giveway bên trên đăng nhập vào sao đó làm theo các bước bên dưới
  • Trên FireFox nhấn Ctrl+Shift+M rồi làm như Admin hướng dẫn
  • Trên Chrome nhấn CTRL+SHIFT+I rồi làm như Admin hướng dẫn
cảm ơn bác, em dùng Chrome máy tính làm theo và được rồi. Không hiểu đây là lỗi hay gì mà nếu không ấn Ctrl Shift I thì không thể lấy được game

do game này chỉ free cho quốc gia trung quốc thôi
nên bạn sẽ ko lấy được game phải làm nhiều cách để lách luật mà

bumblebee21

Rìu Sắt Đôi
có bác nào chơi game này bị chóng mặt ko. Em chơi csgo ko sao mà chơi game này tí là chóng mặt buồn nôn

namprince187

Rìu Sắt
lỗi thì dùng smartphone để lấy, hoặc desktop dùng web bật F12 bấm Ctrl+Shift+M để chuyển sang chế độ mobile rồi lấy như bình thường
cám ơn bạn nhé, hóa ra phải F12 trước rồi ấn Ctrl+Shift+M mới được chứ ấn Ctrl+Shift+M không chẳng ra gì cả {beauty}