Desktop & Văn phòng - ExplorerMax - Duyệt Explorer trở nên dễ dàng hơn | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng ExplorerMax - Duyệt Explorer trở nên dễ dàng hơn

vô trễ code 6 tháng hạn rồi buồn gê, có ai có mã khác ko

cho e hỏi cài phần mềm này trên máy công ty ổn ko ạ, em sợ nó gửi ip gì đó, cty biết thì khổ

iambeb

Gà con
Có fix nhưng nó vẫn báo "giấy phép đã hết hạn" là do đâu thớt nhỉ?

Hamano Kaito

Moderator
Có fix nhưng nó vẫn báo "giấy phép đã hết hạn" là do đâu thớt nhỉ?
Mình test bình thường mà !? Bạn xem coi có anti virus nào chặn lại ko?
Hoặc bạn dùng Win có giới hạn phân quyền cmd ko ?

iambeb

Gà con
Hoặc bạn dùng Win có giới hạn phân quyền cmd ko
Hoặc bạn dùng Win có giới hạn phân quyền cmd ko ?
Phần mềm ATR thì không có chặn, còn cái cmd bác nói thì mình không rành. Dùng bt không sao, từ tab thứ 6 trở lên nó xẽ xuất hiện cái bản đếm ngược "giấy phép đã hết hạn, vui lòng kích hoạt để sử dụng đầy đủ tính năng"

caosurach

Gà con
Cảm ơn bạn hổ trợ rất mau.
Fix này là chặn Ip không Bookmark đc phải không bạn. Cài Photomax cũng không đc. Mình xài Win7

stevenboivy

Búa Gỗ
Mình xin sếp @phj4nhpr09xx được post bài này ! Sếp không post thì mình đặt cọc post nhé ! {hug}
Theo mình biết thì có 2 ứng dụng cũng có chức năng tạo tab cho Explorer của Win. Nhưng 2 ứng dụng này Bugs rất nhiều khi cài vào nó sẽ Hooks vào tệp hệ thống. Cho nên sẽ dễ gây lỗi Explorer
Soft này cũng Hooks nhưng không gây Hóc Xương như 2 soft kia {smile}

Nếu duyệt Explorer của Win sẽ có rất nhiều hạn chế như là mở nhiều Explorer lên chỉ để xem vài thư mục. Hoặc tạo một danh sách yêu thích nào đó để truy cập nhanh, vậy thì các bạn không thể bỏ qua ứng dụng ExplorerMax siêu sốt dẻo này
ExplorerMax sẽ làm cho duyệt Explorer trở nên dễ dàng hơn, giúp bạn nhanh chóng thực hiện các việc cần làm như : Đánh dấu những thư mục mà bạn yêu thích, duyệt Explorer theo tab như trình duyệt Web để có thể giúp các bạn truy cập nhanh hơn.

Tại sao lại chọn ExplorerMax : Vì !
  • ExplorerMax duyệt theo tab
  • ExplorerMax có chế độ theo dõi thời gian của thư mục, tệp (xóa thời gian <== tức là lịch sử duyệt thư mục, tệp)
  • ExplorerMax tìm kiếm tệp, thư mục nhanh hơn
  • ExplorerMax có thể nén thư mục luôn
Để xem thêm tính năng của ứng dụng thì các bạn truy cập vào link trang nhà bên dưới
Link Trang Nhà
| https://explorermax.drivethelife.com/
Link Download | https://explorermax.drivethelife.com/
Thông Tin Ứng Dụng | Cho xài thử 30 ngày (nhưng cài chả thấy đâu). Hết hạn tự chuyển sang Free (Free sẽ ko thể Dánh dấu mục yêu thích được còn lại xài ngon hết)
Fix Full | Miễn có....
Fix Trial | (Thực chất fix này là fix đăng ký nhưng được chế biến lại) Hỏi sếp @phj4nhpr09xx (Inbox sếp ấy nhé các bạn) <== cho sếp khỏi nghỉ tết luôn {rofl}{rofl}
nhược điểm dùng 2,3 desktop ảo của windows.. nó k chia ra..mà combine lại..hix..

iambeb

Gà con
Từ tab thứ 5 là nó hiện cái bảng giấy phép hết hạn như trên.
Dù đã fix thành công, gỡ đi cài lại mấy lần vẫn vậy.