Eset Internet Security 13 (Share keys) | Page 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Eset Internet Security 13 (Share keys)

zazado

Búa Gỗ
Mình xin key Nod32 Antivirus ver 13.2.16.0 chứ nhập mõi tay các key trên chẳng cái nào dô dược

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cháu @philongphongvan, rất tiếc cả 3 cmt # 206, 207, 209 của cháu thì các key đều đã hết hiệu lực rồi cháu.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Cháu @philongphongvan, rất tiếc cả 3 cmt # 206, 207, 209 của cháu thì các key đều đã hết hiệu lực rồi cháu.
Uả nhanh vậy à bác, cháu vừa thấy họ chia sẻ xong cháu chụp về đây luôn mà vẫn không kịp ta, cháu không dùng cái này cháu dùng MBam bác ạ, thấy họ vừa chia sẻ xong cháu đem về luôn cho ai có dùng thì dùng vậy mà vẫn không kịp..haiz...:(

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Uả nhanh vậy à bác, cháu vừa thấy họ chia sẻ xong cháu chụp về đây luôn mà vẫn không kịp ta, cháu không dùng cái này cháu dùng MBam bác ạ, thấy họ vừa chia sẻ xong cháu đem về luôn cho ai có dùng thì dùng vậy mà vẫn không kịp..haiz...:(

Cháu cài Eset vào một máy ảo, mỗi khi có key thì cháu test xem nó còn tốt không? 4rum mình giờ bị phòng Lab của Eset chăm sóc kỹ, key bị blocked nhiều lắm cháu à.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Cháu cài Eset vào một máy ảo, mỗi khi có key thì cháu test xem nó còn tốt không? 4rum mình giờ bị phòng Lab của Eset chăm sóc kỹ, key bị blocked nhiều lắm cháu à.
Dạ vâng bác, cháu sẽ rút kinh nghiệm ạ, cháu chúc bác 1 ngày mới an vui, nhiều sức khỏe công việc hanh thông ạ