Hướng dẫn và Thảo luận - ESET Endpoint products for Windows version 10.0.2034 | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận ESET Endpoint products for Windows version 10.0.2034

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

mirage

Rìu Sắt
Nói chung AV là thứ bảo vệ máy tính cho mình nên dùng cẩn thận. Nếu không có license thì thà dùng AV của MS có sẵn trên Windows 10/11 hay dùng key trial vẫn tốt. Không nên dùng AV đã Cr nếu bạn dùng cho công việc có dữ liệu quan trọng, tài khoản NH, ...
bạn nói đúng, không nên sử dụng AV đã cr, ở đây chúng ta chỉ sử dụng vài tiểu xảo cho phép, đó là chặn kiểm tra license và update modules từ sever thứ cấp, thế thôi

nobilo

Rìu Vàng

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
Bạn ơi, key hợp pháp có thể kích hoạt bằng admin teamviewer Trần Quang Hà, mình cũng có thể làm được, hoặc đăng ký tại nsaneforums.com và yêu cầu admin kích hoạt hợp pháp.
Cảm ơn bạn.
Đã thay thế
Mã:
http://ivc52.qicp.vip:8888/eset_upd/
bằng
Mã:
http://update.eset.com/eset_upd/ep9/

Và Eset đã kích hoạt cập nhật

Và khóa này là của EIS

chetuyet.hp

Rìu Sắt
Xem phần đính kèm 40426
Cái server kia nó down cái gì nhìn ghê rứa
Dùng server của hãng thôi bác ah. Nếu không dùng dc bằng sever của hãng thì đừng cố dùng từ server khác. Dùng sever khác k biết nó load cái j về đâu. Lúc bấy giờ k biết nó bảo vệ mình hay nó lôi thêm đồng bọn về hại mình hj hj hj

xxxsongxxx

Búa Đá
Em sài phiên bản smart security key 30 ngày cho lành.Hết lại add key mới.Nào đủ tiền thì mua key 1 năm

ghost_tuyen

Rìu Vàng
Nói chung AV là thứ bảo vệ máy tính cho mình nên dùng cẩn thận. Nếu không có license thì thà dùng AV của MS có sẵn trên Windows 10/11 hay dùng key trial vẫn tốt. Không nên dùng AV đã Cr nếu bạn dùng cho công việc có dữ liệu quan trọng, tài khoản NH, ...
Mình cũng có ý kiến giống bác, trước giờ sài key eset trial 3 tháng, sau này trial chỉ con 1 tháng thì mình mua hẳn luôn để sài cho an tâm

xxxsongxxx

Búa Đá
mỗi lần nó cập nhật các bác có bị laggg không.em thấy nó cập nhật lớn nó lagg kinh.trước em sài KIS thì không bị ,Kỳ ghê

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.