Hướng dẫn và Thảo luận - ESET Endpoint products for Windows version 10.0.2034 | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận ESET Endpoint products for Windows version 10.0.2034

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tobicom_69

Búa Đá

Cho mình hỏi, tải cái này về cài là có bản quyền đến năm 2045 phải không ạ?

mieuboy

Búa Đá
Bác hà ơi, hiện tại eset endpoint này có cách fix k bác?
với cho mình hỏi thêm chút là fix xong update bình thường như bản consumer hay update khó khăn hơn vậy ạ?
mình cảm ơn bác nhé.

tranduyquang

Rìu Sắt
Có ai bị lỗi ở bản 10 mới nhất, mặc dù eset k chạy gì, nhưng ở icon dưới hệ thống vẫn xoay. Nó xoay cả ngày từ lúc khởi động luôn.

doan hong ky

Rìu Sắt
Bạn ơi, key hợp pháp có thể kích hoạt bằng admin teamviewer Trần Quang Hà, mình cũng có thể làm được, hoặc đăng ký tại nsaneforums.com và yêu cầu admin kích hoạt hợp pháp.
admin nsane cho mình file EEA 32 và 64, nhưng là bản repack, mình thích cài đặt và chặn kiểm tra license và update modules từ sever thứ cấp, nhưng đối với cá nhân mình hiện giờ mình không thể cập nhật bằng Sever update cung cấp từ lab với name, pass bản home, nó cứ báo lỗi không hợp lệ, nên mình cập nhật bằng seve http://0859.iok.la:2221/

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.