Desktop & Văn phòng - Easy Screen OCR (Thuốc tự làm + Update liên tục) - Phần mềm chụp ảnh màn hình và trích xuất văn bản | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Easy Screen OCR (Thuốc tự làm + Update liên tục) - Phần mềm chụp ảnh màn hình và trích xuất văn bản

Lỗi trên là lỗi của phần mềm nha, bạn có thể vào mục cài đặt đổi phương thức OCR khác thử xem ntn nha bạn
thanks bác chuyển được đến text rồi mà nó không dịch được bác :))
error : object reference not set to an instance of an object
e dùng kèm gg dịch :v

Sửa lần cuối:

thubom22

Gà con
bạn ơi sao ấn patch it nó lại báo nothing patched. error :(.

Sửa lần cuối:

hungthe

Gà con
bạn ơi sao mình active báo thành công, lúc capture ảnh xog hắn báo lỗi @@

hpdtruong

TruongHuynhIT
ngưng hoạt động ở phiên bản mới nhất.
Hiện tại do server bên mình mới cho offline vài ngày để "chuyển nhà", cho nên patch xong khi nó kết nối kiểm tra thì sẽ trả về lỗi, chứ không phải là không patch được nha bạn :(
---
Update: Hiện tại mình đã up file lên 1 server tạm thời rồi, bạn có thể thử chạy lại chương trình nha ;)

Sửa lần cuối:

meowmeow0504

Rìu Sắt
Hiện tại do server bên mình mới cho offline vài ngày để "chuyển nhà", cho nên patch xong khi nó kết nối kiểm tra thì sẽ trả về lỗi, chứ không phải là không patch được nha bạn :(
---
Update: Hiện tại mình đã up file lên 1 server tạm thời rồi, bạn có thể thử chạy lại chương trình nha ;)
Cảm ơn bác nhiều.Có ai report dev fix bug thì chắc bác phải update patch liên tục nhỉ :v

hpdtruong

TruongHuynhIT
Cảm ơn bác nhiều.Có ai report dev fix bug thì chắc bác phải update patch liên tục nhỉ :v
tại vì mình điều hướng request về server của mình, cho nên chỉ trừ khi dev đổi cách xác thực key, còn không thì patch mình vẫn xử được nha bạn
lỗi 50x ban nãy như mình nói ở trên, do mình cho server offline cho nên khi request đến sẽ xảy ra lỗi thôi :3

hpdtruong

TruongHuynhIT
anh có thể chỉnh thuốc lại có thể activate đc lifetime không
Lifetime chỉ khác với có thời hạn là bạn phải tự add Google API key của bạn vào thay vì sử dụng API của dev thôi, chứ còn tính năng cũng không có gì khác hay mới hơn so với có thời hạn như của mình thuốc, và hiện thì thuốc đó mình cũng lm để nó hoạt động đc vĩnh viễn luôn nên bạn cứ yên tâm sử dụng.