PM Hệ thống - EaseUS Data Recovery Wizard Pro/Technician 16.0.0.0 Full - Ứng dụng phục hồi dữ liệu hiệu quả! | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

itghost

Gà con
EaseUS Data Recovery Wizard Pro giúp bạn lấy lại những dữ liệu bị mất trên hệ thống do nhiều nguyên nhân khác nhau. Phần mềm hỗ trợ phục hồi các tập tin từ nhiều định dạng đĩa và phân vùng khác nhau, cho em trước loại file trước khi khôi phục và lưu các kết quả tìm kiếm trước đó.

EaseUS Data Recovery Wizard Pro cho phép bạn lấy lại các dữ liệu bị mất do mất hoặc định dạng lại phân vùng, hệ thống bị treo hoặc virus tấn công. Đặc biệt, phần mềm còn cung cấp cho bạn các hướng dẫn để việc phục hồi dữ liệu được diễn ra nhanh chóng và an toàn hơn. Bạn có thể phục hồi các tài liệu từ ổ đĩa động và hệ thống tập tin FAT12, FAT16, FAT32, NTFS/NTFS5...

EaseUS Data Recovery Wizard Pro giúp bạn xác định loại file trước để nâng cao hiệu quả tìm kiếm và khôi phục. Những kết quả tìm kiếm trong quá trình phục hồi sẽ dược lưu lại để sử dụng sau này.

Các tính năng chính của EaseUS Data Recovery Wizard Free:

• Khôi phục dữ liệu bị mất
  • Phục hồi nhanh chóng và an toàn
  • Hỗ trợ nhiều định dạng ổ đĩa, phân vùng
  • Xem trước loại file trước khi phục hồi
  • Tự động lưu các kết quả tìm kiếm
Download EaseUS Data Recovery Wizard Technician 13.6 Full - Ứng dụng phục hồi dữ liệu hiệu quả!

No quote

====

Download EaseUS Data Recovery Wizard Pro 12.0.0 Full - Ứng dụng phục hồi dữ liệu hiệu quả!

No quote

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
EaseUS Data Recovery Wizard Pro giúp bạn lấy lại những dữ liệu bị mất trên hệ thống do nhiều nguyên nhân khác nhau. Phần mềm hỗ trợ phục hồi các tập tin từ nhiều định dạng đĩa và phân vùng khác nhau, cho em trước loại file trước khi khôi phục và lưu các kết quả tìm kiếm trước đó.

EaseUS Data Recovery Wizard Pro cho phép bạn lấy lại các dữ liệu bị mất do mất hoặc định dạng lại phân vùng, hệ thống bị treo hoặc virus tấn công. Đặc biệt, phần mềm còn cung cấp cho bạn các hướng dẫn để việc phục hồi dữ liệu được diễn ra nhanh chóng và an toàn hơn. Bạn có thể phục hồi các tài liệu từ ổ đĩa động và hệ thống tập tin FAT12, FAT16, FAT32, NTFS/NTFS5...

EaseUS Data Recovery Wizard Pro giúp bạn xác định loại file trước để nâng cao hiệu quả tìm kiếm và khôi phục. Những kết quả tìm kiếm trong quá trình phục hồi sẽ dược lưu lại để sử dụng sau này.

Các tính năng chính của EaseUS Data Recovery Wizard Free:

• Khôi phục dữ liệu bị mất
  • Phục hồi nhanh chóng và an toàn
  • Hỗ trợ nhiều định dạng ổ đĩa, phân vùng
  • Xem trước loại file trước khi phục hồi
  • Tự động lưu các kết quả tìm kiếm
Download EaseUS Data Recovery Wizard Technician 13.6 Full - Ứng dụng phục hồi dữ liệu hiệu quả!

No quote

====

Download EaseUS Data Recovery Wizard Pro 12.0.0 Full - Ứng dụng phục hồi dữ liệu hiệu quả!

No quote

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
13.6 down duoc rồi, mà giải nén ra file iso Ad oi. không cài đặt duoc.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Dùng UltraISO để cài phần mềm vào máy bạn nhé, hoặc có thể giải nén trực tiếp file ISO bằng WinRAR rồi cài đặt như bình thường.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
File ISO có thể là loại boot chứ ko phải loại setup , mod có test chưa

Dạ cháu xin lỗi bác và bạn trên. Do cháu chưa test mà đã vội post link bản 13.6 lên. Đó là bản loại boot (WinPE) nên không cài đặt được kiểu kia. Hiện tại chỉ có bản 13.5 là có bản full setup. Cháu đã cập nhật lại vào topic, gồm 2 phiên bản Pro và Technician ạ. Bác và bạn trên quay lại trang 1 để download về sử dụng ạ :D

itghost

Gà con
Dùng UltraISO để cài phần mềm vào máy bạn nhé, hoặc có thể giải nén trực tiếp file ISO bằng WinRAR rồi cài đặt như bình thường.
Không được nhé Ad oi. giải nén file iso và open từ iso 975 cũng ko cài đặt được. Ad check lại xem sao nhé.
Ttạm thời vừa dùng bản 12. nhưng khi recovery file lại, mấy file recovery lại không mở được. mình thử nhiều loai file nhưng tất cả sau khi recovery thì không mở duoc. không biết Ad và mọi người kiểm tra test chưa. Thanks tất cả mọi người.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Không được nhé Ad oi. giải nén file iso và open từ iso 975 cũng ko cài đặt được. Ad check lại xem sao nhé.
Ttạm thời vừa dùng bản 12. nhưng khi recovery file lại, mấy file recovery lại không mở được. mình thử nhiều loai file nhưng tất cả sau khi recovery thì không mở duoc. không biết Ad và mọi người kiểm tra test chưa. Thanks tất cả mọi người.
Chủ topic đã sửa link tải rồi

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Mình update lại link bản 13.5 Full setup rồi nhé, bạn kiểm tra lại giúp mình. Bản 13.6 là boot cd win pe nên không cài kiểu kia được :D Xin lỗi bạn vì sự sai sót :D

camon

Búa Đá
Bạn ơi , bạn cho mình xin phần mềm EaseUS Todo PCTrans Pro ( Phần mềm backup software ví dụ như Microsoft word được cài trong PC ) , cám ơn bạn rất nhiều

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn ơi , bạn cho mình xin phần mềm EaseUS Todo PCTrans Pro ( Phần mềm backup software ví dụ như Microsoft word được cài trong PC ) , cám ơn bạn rất nhiều

Link download bản mới nhất cho bạn:

camon

Búa Đá
cám ơn bạn rất nhiều đã post cho mình phần mềm. Bạn ơi cho mình hỏi , phần mềm này có backup được file hệ thống không bạn ?

camon

Búa Đá
Bạn ơi , phần mềm EaseUS Todo PCTrans Pro bạn post cho mình , khi mình cài đặt thì bị báo lỗi , ngoài ra cũng không có phần bẻ khóa phần mềm, mong bạn xem lại và post cái khác giúp mình. Cám ơn bạn nhiều

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn ơi , phần mềm EaseUS Todo PCTrans Pro bạn post cho mình , khi mình cài đặt thì bị báo lỗi , ngoài ra cũng không có phần bẻ khóa phần mềm, mong bạn xem lại và post cái khác giúp mình. Cám ơn bạn nhiều

1. Nó báo lỗi như thế nào, bạn ghi cụ thể cho mình.
2. File bẻ khóa phần mềm là file Fix mình đã post ở trên.

camon

Búa Đá
Bạn ơi , khi mình chạy chương trình bẻ khóa , thì hiện lên dòng thông báo : The program can’t start because Qt5Wintras.dll is missing from your computer. Try reinstalling the program to fix this problem. Mong bạn xem lại giúp mình . Cám ơn bạn rất nhiều

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn ơi , khi mình chạy chương trình bẻ khóa , thì hiện lên dòng thông báo : The program can’t start because Qt5Wintras.dll is missing from your computer. Try reinstalling the program to fix this problem. Mong bạn xem lại giúp mình . Cám ơn bạn rất nhiều

Bạn copy file fix vào thư mục cài đặt, sau đó chạy chính file đó lên. Nếu bị lỗi thì bạn tải file .dll mà thông báo lỗi nó báo thiếu, rồi copy vào system32 của Windows nhé.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tải file bên dưới về , giải nén copy đè vào thư mục cài đặt gốc
View hidden content is available for registered users!