PM Hệ thống - EaseUS Data Recovery Wizard Pro/Technician 16.0.0.0 Full - Ứng dụng phục hồi dữ liệu hiệu quả! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
thớt có bản cho Mac ko bạn :(

Mình kiếm được bản này trên diễn đàn nước ngoài, không dùng MAC nên không test trước được cho bạn.
EaseUS Data Recovery Wizard MacOSX Full 9.8 Build 20151210:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cảm ơn bạn, bản này mình cũng có search ra nhưng bản cũ nên ko hỗ trợ phiên bản OSX Mojave :(

Vậy thì đành chờ 1 thời gian xem có bản MAC full không thôi bạn ạ. Mình có ghé một vài diễn đàn nhưng kết quả thì chưa có gì cả :D Nếu có gồng được để hạ phiên bản MAC xuống cho phù hợp và tương thích với bản cũ thì bạn thử, còn không được nữa thì đành chờ vậy :D

Intel9x

Búa Gỗ
Vậy thì đành chờ 1 thời gian xem có bản MAC full không thôi bạn ạ. Mình có ghé một vài diễn đàn nhưng kết quả thì chưa có gì cả :D Nếu có gồng được để hạ phiên bản MAC xuống cho phù hợp và tương thích với bản cũ thì bạn thử, còn không được nữa thì đành chờ vậy :D

Có phần mềm restore data nào tốt bằng hoặc hơn thằng EaseUS ko bạn :(

Hoặc bạn có thể giúp mình kiếm phiên bản cao nhất có thể được ko

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Có phần mềm restore data nào tốt bằng hoặc hơn thằng EaseUS ko bạn :(

Hoặc bạn có thể giúp mình kiếm phiên bản cao nhất có thể được ko

Phiên bản cao nhất có thể dành cho MAC thì mình gửi bạn link ở trên rồi! Còn phần mềm restore data thì mình thấy mỗi thằng này hiệu quả! Bạn có thể lên Google search và nghiên cứu thêm mấy phần mềm kiểu như thế này, có nhiều bài viết để bạn tham khảo thêm, hoặc tìm trong diễn đàn!
Mình đang online trên điện thoại nên không tìm trực tiếp cho bạn được!

Intel9x

Búa Gỗ
Phiên bản cao nhất có thể dành cho MAC thì mình gửi bạn link ở trên rồi! Còn phần mềm restore data thì mình thấy mỗi thằng này hiệu quả! Bạn có thể lên Google search và nghiên cứu thêm mấy phần mềm kiểu như thế này, có nhiều bài viết để bạn tham khảo thêm, hoặc tìm trong diễn đàn!
Mình đang online trên điện thoại nên không tìm trực tiếp cho bạn được!

Cảm ơn bạn nhé :(, mình cũng chỉ thấy mỗi thằng này hiệu quả.

Kb có bạn nào có key có thể cho mình mượn khoảng 2 hôm, lấy lại dữ liệu trong cái my passport rồi mình trả :(

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cảm ơn bạn nhé :(, mình cũng chỉ thấy mỗi thằng này hiệu quả.

Kb có bạn nào có key có thể cho mình mượn khoảng 2 hôm, lấy lại dữ liệu trong cái my passport rồi mình trả :(

Bạn có thể lập riêng 1 topic để xin xem có ai có key cho bạn dùng không bên box Hệ Điều Hành MAC (Apple) ở bên dưới nhé :)

QuangPham

Gà con
Có ai bị như mình ko. Cứu dữ liệu lại nhưng mở thì báo lỗi file hết. Excel, Word, PDF. Ko mở đc cái nào

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Có ai bị như mình ko. Cứu dữ liệu lại nhưng mở thì báo lỗi file hết. Excel, Word, PDF. Ko mở đc cái nào

Để khôi phục được dữ liệu nó phụ thuộc vào rất nhiều yếu tố, kiểu file, thời gian xóa file, số lần file bị ghi đè, cách xóa file, chất lượng của phần mềm... Những phần mềm khôi phục dữ liệu có cực kỳ nhiều ở trên mạng, cái tốt, cái không, vậy nên để đạt được kết quả tốt nhất, hãy kết hợp thật nhiều phần mềm lại với nhau. Phải tung ra cú sút mới mong có cơ hội ghi bàn thắng, còn không sút thì chẳng bao giờ có bàn thắng cả :p

MinVo

Búa Gỗ
EaseUS Data Recovery Wizard Pro giúp bạn lấy lại những dữ liệu bị mất trên hệ thống do nhiều nguyên nhân khác nhau. Phần mềm hỗ trợ phục hồi các tập tin từ nhiều định dạng đĩa và phân vùng khác nhau, cho em trước loại file trước khi khôi phục và lưu các kết quả tìm kiếm trước đó.

EaseUS Data Recovery Wizard Pro cho phép bạn lấy lại các dữ liệu bị mất do mất hoặc định dạng lại phân vùng, hệ thống bị treo hoặc virus tấn công. Đặc biệt, phần mềm còn cung cấp cho bạn các hướng dẫn để việc phục hồi dữ liệu được diễn ra nhanh chóng và an toàn hơn. Bạn có thể phục hồi các tài liệu từ ổ đĩa động và hệ thống tập tin FAT12, FAT16, FAT32, NTFS/NTFS5...

EaseUS Data Recovery Wizard Pro giúp bạn xác định loại file trước để nâng cao hiệu quả tìm kiếm và khôi phục. Những kết quả tìm kiếm trong quá trình phục hồi sẽ dược lưu lại để sử dụng sau này.

Các tính năng chính của EaseUS Data Recovery Wizard Free:

• Khôi phục dữ liệu bị mất
  • Phục hồi nhanh chóng và an toàn
  • Hỗ trợ nhiều định dạng ổ đĩa, phân vùng
  • Xem trước loại file trước khi phục hồi
  • Tự động lưu các kết quả tìm kiếm

Download EaseUS Data Recovery Wizard Pro 12.0.0 Full - Ứng dụng phục hồi dữ liệu hiệu quả!

No quote

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
cám ơn thớt