This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
thớt có bản cho Mac ko bạn

Mình kiếm được bản này trên diễn đàn nước ngoài, không dùng MAC nên không test trước được cho bạn.
EaseUS Data Recovery Wizard MacOSX Full 9.8 Build 20151210:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cảm ơn bạn, bản này mình cũng có search ra nhưng bản cũ nên ko hỗ trợ phiên bản OSX Mojave

Vậy thì đành chờ 1 thời gian xem có bản MAC full không thôi bạn ạ. Mình có ghé một vài diễn đàn nhưng kết quả thì chưa có gì cả Nếu có gồng được để hạ phiên bản MAC xuống cho phù hợp và tương thích với bản cũ thì bạn thử, còn không được nữa thì đành chờ vậy

Intel9x

Búa Gỗ

Có phần mềm restore data nào tốt bằng hoặc hơn thằng EaseUS ko bạn

Hoặc bạn có thể giúp mình kiếm phiên bản cao nhất có thể được ko

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Có phần mềm restore data nào tốt bằng hoặc hơn thằng EaseUS ko bạn

Hoặc bạn có thể giúp mình kiếm phiên bản cao nhất có thể được ko

Phiên bản cao nhất có thể dành cho MAC thì mình gửi bạn link ở trên rồi! Còn phần mềm restore data thì mình thấy mỗi thằng này hiệu quả! Bạn có thể lên Google search và nghiên cứu thêm mấy phần mềm kiểu như thế này, có nhiều bài viết để bạn tham khảo thêm, hoặc tìm trong diễn đàn!
Mình đang online trên điện thoại nên không tìm trực tiếp cho bạn được!

Intel9x

Búa Gỗ

Cảm ơn bạn nhé , mình cũng chỉ thấy mỗi thằng này hiệu quả.

Kb có bạn nào có key có thể cho mình mượn khoảng 2 hôm, lấy lại dữ liệu trong cái my passport rồi mình trả

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

QuangPham

Gà con
Có ai bị như mình ko. Cứu dữ liệu lại nhưng mở thì báo lỗi file hết. Excel, Word, PDF. Ko mở đc cái nào

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Có ai bị như mình ko. Cứu dữ liệu lại nhưng mở thì báo lỗi file hết. Excel, Word, PDF. Ko mở đc cái nào

Để khôi phục được dữ liệu nó phụ thuộc vào rất nhiều yếu tố, kiểu file, thời gian xóa file, số lần file bị ghi đè, cách xóa file, chất lượng của phần mềm... Những phần mềm khôi phục dữ liệu có cực kỳ nhiều ở trên mạng, cái tốt, cái không, vậy nên để đạt được kết quả tốt nhất, hãy kết hợp thật nhiều phần mềm lại với nhau. Phải tung ra cú sút mới mong có cơ hội ghi bàn thắng, còn không sút thì chẳng bao giờ có bàn thắng cả

MinVo

Búa Gỗ
cám ơn thớt