Hỏi/ Thắc mắc - Dùng pin sạc dự phòng nào tốt ? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Dùng pin sạc dự phòng nào tốt ?

Có bác nào dùng Pin sạc dự phòng Energizer chưa,cho em xin cao kiến tham khảo chút,em muốn mua 1 em nhưng còn phân vân quá ?

Hãng này tốt mà bạn, giá hơi chát thôi. Tốt tương tự có Anker. Còn ngon rẻ thì có Xiaomi, mình đang xài 1 cục 2 năm rồi vẫn oke

Teplice

Thành viên BQT
Về chất lượng và thương hiệu thì loại này Ok rồi, tuy nhiên có vấn đề về sạc thời gian lâu, mà vẫn có hiện tượng máy quá nóng.

Huỳnh Phúc Huy

Búa Đá Đôi
Mình xài con Anker 26800 mah cũng gần 2 năm rồi, nhìn như cục gạch nhưng mà được cái sạc ngon, pin trâu, hỗ trợ đến 2 cổng sạc nên sạc đầy chỉ khoảng 8 tiếng ... xài được tận 2 tuần {big_smile}

Cloud

Administrator
Đang dùng anker 16000 mAh được 2 năm và vẫn rất ngon cơm.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Thương hiệu này là quá ok rồi thớt, muốn rẻ thì Xiaomi hay Pisen cũng tạm đc.

duyvu123456

Gà con
Pin sạc dự phòng Energizer nhìn chung thì được,tớ đang có 1 em

duyvu123456

Gà con
Có nhiều loại lắm,tùy túi tiền bạn,nhưng nhìn chung loại mô cũng dùng được

tructhanh

Gà con
mình mua 3 tháng nay rồi,loại em trung bình thôi, nhưng dùng chưa thây lỗi gì cả

QuyenDo

Gà con
hãng Energizer này có thương hiệu từ lâu,nên mình nghĩ sẽ không có vấn đề gì đâu.