Hỏi/ Thắc mắc - Drop FPS khi sạc pin laptop 100% | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Drop FPS khi sạc pin laptop 100%

HoangSon3799

Gà con
Các bác ơi , cho em hỏi ạ. Hiện tại em đang dùng Dell Precision 7510, máy em nếu để pin 100% thì chơi game hơi nặng như COD , CSGO thì FPS sẽ bị tụt xuống 1 ,2 FPS cho đến khi tháo sạc sẽ không chạy được hết công suất, nếu để máy bình thường cắm sạc tầm 70 80 90 % thì chơi bình thường . Em xin phép các bác hướng dẫn em khắc phục lỗi này ạ T_T.
Em cảm ơn ạ.

ansos123

Rìu Bạc
Bạn click chuột phải vào biểu tượng Pin (Battery) ở thanh Taskbar chỗ đồng hồ, ngày tháng ấy rồi chọn Power Options. Tiếp theo, thử thiết lập ntn xem sao

HoangSon3799

Gà con
Bạn click chuột phải vào biểu tượng Pin (Battery) ở thanh Taskbar chỗ đồng hồ, ngày tháng ấy rồi chọn Power Options. Tiếp theo, thử thiết lập ntn xem sao
Máy em không thấy ạ

Attachments

32.5 KB · Lượt xem: 69