drama trường ĐH Tôn đức thắng poster | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

drama trường ĐH Tôn đức thắng poster

Adobe Template

Rìu Sắt
mình thấy việc đó là bình thường, mình cũng vậy.
Quan điểm của mình là nếu 1 người nào (cụ thể là giời trẻ) đó không nhớ lịch sử cũng là chuyện bình thường, không có gì phải phê phán, lên án cả. Có ai tự tin là biết hết tất cả mọi thứ không!
Nó không thích hoặc không thể nhớ thì tại sao phải ép nó học. Rồi chửi bới là mất gốc này nọ.
Miễn nó sống tốt, tử tế, sống đúng là "con người" là được.
quan trọng là khi đã làm poster thì google thiếu gì , cứ nhất thiết phải ăn sẵn xong rồi lại 1 câu tự ý mang tiếng người nhà nước nói tự ý cười vklz chả nhẽ trường không biết kiểm duyệt

meebo

Rìu Vàng Đôi
Những người lính Mỹ phải chiến đấu ở đất nước không phải là quê hương mình thật sự có ai muốn. Hình người lính trong banner tôi thấy có tình người lắm đấy.
Đây chắc chắn là ẩn ý của trường chứ không phải vô tình đâu.

Ngoài ra theo tôi thấy môn lịch sử chúng ta học cho tới hết cấp 3 là tuyên truyền. Lịch sử gốc ai muốn biết phải tự tìm đọc ở thư viện để thấy sự thật trần trụi.

Trong Le

Rìu Vàng
quan trọng là khi đã làm poster thì google thiếu gì , cứ nhất thiết phải ăn sẵn xong rồi lại 1 câu tự ý mang tiếng người nhà nước nói tự ý cười vklz chả nhẽ trường không biết kiểm duyệt
Bạn đăng lại cũng sai thông tin vậy!
họ đã nói sai sót rồi. bạn muốn làm rõ gì trong vụ này?

Adobe Template

Rìu Sắt
Bạn đăng lại cũng sai thông tin vậy!
họ đã nói sai sót rồi. bạn muốn làm rõ gì trong vụ này?
2 lần đều tự ý trong ngày 22-12 , nếu đã không nắm được lịch sử thì làm nghề giáo làm gì tốt nhất nên nghỉ kiếm việc khác chứ nếu chỗ tôi mà tự ý vậy chả có việc đình chỉ đâu tự giác khăn gói về vườn rồi :)

Adobe Template

Rìu Sắt
Những người lính Mỹ phải chiến đấu ở đất nước không phải là quê hương mình thật sự có ai muốn. Hình người lính trong banner tôi thấy có tình người lắm đấy.
Đây chắc chắn là ẩn ý của trường chứ không phải vô tình đâu.

Ngoài ra theo tôi thấy môn lịch sử chúng ta học cho tới hết cấp 3 là tuyên truyền. Lịch sử gốc ai muốn biết phải tự tìm đọc ở thư viện để thấy sự thật trần trụi.
cái này là lấy từ pnngtree hoặc adobe stock rồi nhìn quen lắm chứ ẩn ý gì :rolleyes: , thiếu gì hình về 22-12 trên pikbest mà nhất thiết sai nghiêm trọng 2 lần ,ở 2 trường rồi lại bảo tự ý quỳ :D

Trong Le

Rìu Vàng
2 lần đều tự ý trong ngày 22-12 , nếu đã không nắm được lịch sử thì làm nghề giáo làm gì tốt nhất nên nghỉ kiếm việc khác chứ nếu chỗ tôi mà tự ý vậy chả có việc đình chỉ đâu tự giác khăn gói về vườn rồi :)
bạn cay cú gì trong vụ này vậy?
Làm nghề giáo phải biết mọi thông tin, tất tần tật về lịch sử hả bạn? Hay cụ thể là phải cần biết thằng nào là lính Mỹ, thằng nào là lính chú bộ đội Việt Nam?
Làm những nghề khác hoặc về làm vườn thì không cần biết về lịch sử hả?

Adobe Template

Rìu Sắt
bạn cay cú gì trong vụ này vậy?
Làm nghề giáo phải biết mọi thông tin, tất tần tật về lịch sử hả bạn? Hay cụ thể là phải cần biết thằng nào là lính Mỹ, thằng nào là lính chú bộ đội Việt Nam?
Làm những nghề khác hoặc về làm vườn thì không cần biết về lịch sử hả?
chính bạn cay cú đây chỉ là drama vấn nạn về lịch sử , hay bạn là thằng kiểm duyệt :rolleyes:

Trong Le

Rìu Vàng
chính bạn cay cú đây chỉ là drama vấn nạn về lịch sử , hay bạn là thằng kiểm duyệt :rolleyes:
Lạy hồn! vụ việc vậy mà đẩy lên thành "vấn nạn lịch sử"!
Người ta nhận sai sót rồi, nói rõ lý do rồi, chờ xử lý thôi.
Nếu tôi là "thằng kiểm duyệt" thì tôi đã khóa tài khoản của bạn vì đăng thông tin sai sự thật rồi: có việc đọc báo đăng lại cũng sai thông tin mà lại đi áp "tiêu chuẩn kép" lên người khác.