Hướng dẫn - Download Video Học Tập trên PluralSight trước khi hết hạn free | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Download Video Học Tập trên PluralSight trước khi hết hạn free

chausx

Búa Gỗ
PluralSight hiện tại nó đang free khoá học đến hết 2 tháng 5

Trong khi đó game cũng free rất nhiều nên thời gian học trên PluralSight cũng bị giới hạn nhiều. Nên hôm nay mình hướng dẫn các bạn download Video trên PluralSight về để ngâm giấm khi nào rảnh thì học :D

Đăng bài bằng chữ viết mình ko biết hướng dẫn như nào nên bạn nào cần thì mình có để Link Youtube ở dưới.

View hidden content is available for registered users!

Chúc các bạn mùa Covid học tập vui vẻ :D

giang375

Búa Gỗ Đôi
cám ơn bài chia sẻ của bạn, nhân đây mình cũng chia sẻ là sử dụng IDM cũng bắt được link của trang Plurasight nhé, đọc bài của bạn xong mình vừa vào test thử download 2 video học html được luôn

chausx

Búa Gỗ
cám ơn bài chia sẻ của bạn, nhân đây mình cũng chia sẻ là sử dụng IDM cũng bắt được link của trang Plurasight nhé, đọc bài của bạn xong mình vừa vào test thử download 2 video học html được luôn
Cái IDM Download về hay bị lỗi lắm. Với lại có khi bạn phải kiếm để download chính xác cái file Video và file subtitle về. Trong khi đó 1 Course nó có tận 50 cái video @@. Cách này của mình chỉ cần làm 1 lần là download hết course rất nhanh và tiện lợi. Mình cũng có hướng dẫn Add Subtitle với Merge video lại nếu bạn cần

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
@Hinun97 cách này anh kéo hết Pluralsight được luôn đó anh.
Tool này cũng na ná lynda và được share trên github á em. Còn trong clip, bạn chủ topic có khâu transcode lại thì không cần thiết. Chỉ làm giảm chất lượng video thôi.

hieuvnz

Búa Đá
Không biết tại sao khi run Setup.exe nó báo lỗi "Installation has failed" không cài đặt được!

hieuvnz

Búa Đá
Lúc
Mình đã tắt tường lửa, antivirut, UAC cài vẫn báo lỗi như thế? Bạn có cách nào khác không?

chausx

Búa Gỗ
Lúc

Mình đã tắt tường lửa, antivirut, UAC cài vẫn báo lỗi như thế? Bạn có cách nào khác không?
Mình thấy cài đặt cũng bình thường . Không biết máy bạn bị gì nữa. Mình chưa bị nên ko biết cách nào khác cả bạn @@

loganhuynh

Gà con
Bạn ơi, cho mình hỏi, lúc chạy lệnh trong CMD, mình đã Ctrl V, nhấn Enter rồi nhưng lệnh chỉ hiển thế này. Bạn xem giúp mình với.

Attachments

65 KB · Lượt xem: 33