[Download Offline Setup] Norton Antivirus, Internet Security, Norton 360, Norton Security Premium | Page 91 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Download Offline Setup] Norton Antivirus, Internet Security, Norton 360, Norton Security Premium

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Cảm ơn bạn rất nhiều.
Không liên quan nhưng mình thấy tò mò chỗ này ===> làm sao để người xem nhấn like mới thấy link, mình đã thử mà không được
Vấn đề này là do lỗi của forums bạn ạ,Ad vẫn chưa fix được.
Tôi đã ghi rõ mà bạn ko đọc"Nhấn like + nhấn phím F5 trên bàn phím PC của bạn" sẽ thấy link thôi.

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Vấn đề này là do lỗi của forums bạn ạ,Ad vẫn chưa fix được.
Tôi đã ghi rõ mà bạn ko đọc"Nhấn like + nhấn phím F5 trên bàn phím PC của bạn" sẽ thấy link thôi.
Ý mình là mình muốn người khác phải like mới thấy link của mình ấy. Còn like xong và nhấn F5 thì mình hiểu rồi

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Ý mình là mình muốn người khác phải like mới thấy link của mình ấy. Còn like xong và nhấn F5 thì mình hiểu rồi
À,phải sử dụng BBCode thủ công do forums chưa ổn định nên Ad hide tính năng ấy đi.
Bạn tham khảo hướng dẫn forums theo link này nhé
Mã:
https://vn-z.vn/help/bb-codes/

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Bạn xem cái hình đính kèm này, dòng 1 là bạn đặt quy định bao nhiêu Like mới xem được nội dung, dòng 2 thì chỉ cần nhấn Like thôi. Còn F5 thì phải thao tác thêm, tôi không thấy trong mục Code.

7769

nodesert

Gà con
Cho mình hỏi cài vào bị báo hết hạn luôn thì phải khắc phục như thế nào nhỉ?
Cảm ơn!

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Bạn xem cái hình đính kèm này, dòng 1 là bạn đặt quy định bao nhiêu Like mới xem được nội dung, dòng 2 thì chỉ cần nhấn Like thôi. Còn F5 thì phải thao tác thêm, tôi không thấy trong mục Code.

Dạ, em cảm ơn ạ, hi hi