Thảo luận - Dòng lệnh cuối cùng để CỨU và VỚT Windows 10 trước khi cài lại | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Dòng lệnh cuối cùng để CỨU và VỚT Windows 10 trước khi cài lại

Higashino

Búa Đá
Đã bạn nào thử thành công dòng lệnh này chưa, mình chưa có máy nào bị thế này để test

Tưởng chừng đơn giản.. Laptop tôi win 10 sau khi thử update driver Card Màn hình AMD thì máy treo
Lỗi màn hình xanh Stop Zero Code
Đã thử 2 bản back up vào 5 và 3 ngày trước vẫn bị lỗi như vậy không thể vào được màn hình ( Vẫn Xanh)
Đã vào Safemode nạp lại Boot bằng Ease BCD và vẫn bị xanh ...
Còn mỗi cách của thới tí check lại xem
Oái oăm quá từ 17h00 6-11đến nay
Khả năng là cái Card của bác ra đi rồi ạ :(, Bác có thể Disable chức năng tự động cài Driver của windows để khắc phục ạ

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Máy bật lên bt , tắt auto update rồi n cứ chạy recover , mình làm theo cách trên và cũng oẳng luôn command promt rồi

sweetlove93

Búa Gỗ Đôi
Khả năng là cái Card của bác ra đi rồi ạ :(, Bác có thể Disable chức năng tự động cài Driver của windows để khắc phục ạ
Hic lỗi nó lắm thứ ghê bác =) em reset win về oke rồi á

Máy bật lên bt , tắt auto update rồi n cứ chạy recover , mình làm theo cách trên và cũng oẳng luôn command promt rồi
Win nó tùm lum lỗi bác =D. Cứ lưu 1 Gho rồi lúc nào buồn chạy thôi. Không thì reset Win chắc là qua được