This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

DIABLO II The Fury Within & DIABLO II Lord of Destruction!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
ông ơi, tôi down file fshare ông nói rồi
nhưng nó ra file đuôi .net
làm sao để dùng bây giờ?

1. Ở comment đầu bạn có hỏi mình link fshare chơi được không, tức là bản The fury within thì mình trả lời bạn là bản đó chơi được.
2. Link fshare mà mình mới đưa lên (bản Lord of destruction) là do bạn nói không tải được từ mshare nên mình mới tìm 1 link Fshare khác thay thế cho bạn. Với đuôi file .net bạn chỉ cần đổi tên rename trực tiếp lại thành .rar là sẽ mở được file và giải nén bình thường.
Bạn có thể xem video hướng dẫn cụ thể ở bên dưới:
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Ôi tuổi thơ.. Có phần mềm hack game này luôn ko mn?

Bạn có thể dùng phần mềm ArtMoney hoặc các mã lệnh cheat, ở trên mạng có rất nhiều video, topic hướng dẫn về điều này, Google search với từ khóa "h-ack diablo 2"
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

dienvancm

Gà con
Cảm ơn pro...
Trước đây có chơi dữ dội luôn mà lâu quá rồi không chơi lại..
Cảm ơn mọi người đã chia sẽ ...

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Sao minh không thấy đường link nhỉ?

Diễn đàn mới nâng cấp nên tính năng like hoặc comment để xem link ẩn đôi khi bị lỗi. Bạn like rồi unlike rồi like lại là được, hoặc có thể F5 refresh lại web là sẽ được

lethanhsro

Búa Gỗ
Thanks bác chủ nhé. Một thời tuổi thơ của mình. Ngoài Diablo bác có bản Titan quest nào không, trước cứ chơi chán Diablo lại chuyển sang Titan quest. Tự dưng thấy thèm cảm giác nghiện ngày xưa.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Titan quest thì mình không có lưu ở trong máy, cho nên bạn đành phải search trên Google để tải về máy và chơi thôi. Trên mạng rất nhiều, nhiều phiên bản thoải mái cho bạn lựa chọn. Mình sẽ lập topic về game này sau cho các thành viên trong diễn đàn tải dễ dàng hơn
Chúc bạn vui vẻ

thanks ạ

bongmayuna

Gà con
Fomrum ngày xưa up toàn Game bom tấn cho anh em dow giờ vào lại toàn là những Game với vẩn hây Game thời vưa hùng còn Game bom tấn hiện nai thì không ai up lên để anh em dow về chơi,không lẽ có cái máy 20 triễu đi chơi những Game nài trùi