DIABLO II The Fury Within & DIABLO II Lord of Destruction! | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

DIABLO II The Fury Within & DIABLO II Lord of Destruction!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Fomrum ngày xưa up toàn Game bom tấn cho anh em dow giờ vào lại toàn là những Game với vẩn hây Game thời vưa hùng còn Game bom tấn hiện nai thì không ai up lên để anh em dow về chơi,không lẽ có cái máy 20 triễu đi chơi những Game nài trùi

Nếu thích bạn có thể lên các trang web khác để tải những game bom tấn chơi trên máy 20 triệu của bạn. Trên Google không thiếu gì diễn đàn chuyên về game để bạn tải về chơi.

akara

Gà con
Diablo 2 thì bất hủ rồi. Mình xin chia sẻ 1 số kinh nghiệm nhỏ.
Các bác nên cài bản LOD (bản mở rộng chính hãng) rồi vào trang http://plugy.free.fr/en/index.html để tải update patch mới (mới nhất là 11.4d nhưng nên tải 11.3d để dùng được plugy) và tải cái thêm gói plugy này về, thêm 1 số tính năng (share, mở rộng rương, reset skill và stat,...).
Chơi với bạn bè thì các bác dùng giả lập Lan (Garena Lan, Hamachi,...)
Chơi online (thông tin nv lưu ở server) thì các bác vào http://diablo2-vn.com tìm hiểu thêm.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình tải về rồi chạy file exe con avg của mình nó chặn giết luôn!!

Có 2 cách như sau:
1. Bạn tắt tính năng bảo vệ của AVG đi để chơi.
2. Bạn cho file .exe đó vào danh sách loại trừ của AVG là được.
Cá nhân mình không thích dùng AVG, vì mình thấy nó hay quét các file .exe khá lung tung. Có 1 thời mình dùng soft này mà nó scan máy mình xong, mình phải cài lại Windows, vì các file .exe của hệ thống nó del sạch. Từ đó dị ứng khỏi chơi với nó nữa :D
Hiện giờ mình đang dùng Avast Premier. Khá tốt. Nếu quan tâm bạn có thể download bên dưới:
Chúc bạn vui vẻ!

rongchavoz

Gà con
không biết có hoá rồng được không nhỉ?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Mình vừa kiểm tra lại 2 link vẫn hoạt động bình thường nhé. Nếu không tải được bạn có thể chuyển sang thời điểm khác để tải, hoặc sử dụng các trang web get link Fshare để tốc độ tải được nhanh hơn.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn :)