Đêm kinh hoàng của Các kỹ sư mạng | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Đêm kinh hoàng của Các kỹ sư mạng

harukido

Búa Gỗ Đôi
300 con máy chị ý tính về 1 con mình ko kiểm soát đc cho swich and swich hết

pqphuong

Búa Gỗ
Mấy ông setup ban đầu ko có tâm, chứ làm từ đầu tới đâu gọn tới đó thì sẽ chẳng rối bòng bong như vậy

Lê Bò

Búa Gỗ Đôi
Mấy ông setup ban đầu ko có tâm, chứ làm từ đầu tới đâu gọn tới đó thì sẽ chẳng rối bòng bong như vậy
cũng tuỳ thôi thím. Ví dụ như nâng thêm một em máy chủ nữa vào chỗ trống của tủ mạng thì gỡ cái mớ kia để nhét thêm dây mới cũng ngại phết đấy

anhquoc1104

Gà con
Sợ nhất là làm rồi đi sửa. Nhưng tệ hơn là sửa những cái không phải của mình làm. Nghề nào cũng thấy ớn.

nndg20590

Gà con
Nhìn làm xong đẹp gọn quá. Nhưng mình nghĩ với dân trong nghề thì cũng không phải vấn đề gì lớn lắm. Đánh dấu dây cẩn thận, xong nối lại theo đánh dấu là được.

atuxla

Búa Gỗ
Nhìn dây khiếp quá. Bác nào ko có tính kiên nhẫn chắc ko theo nghề nổi

desperadovn

Búa Gỗ Đôi
Cái gì cũng có lúc đầu và gắn thêm và sửa chữa.
Lúc đầu rất đẹp và sau đó thì cứ gắn vào là chạy ko còn thời gian sắp xếp và cũng ko còn chỗ trống.

Cái tủ đầu tiên mà hơi nhỏ :D

Pham Cong

Rìu Bạc
Nó giống như một ngôi nhà khi vừa mới xây xong, ai cũng hứa sẽ giữ vệ sinh, đồ đạc gọn gàng nhưng rồi ....đâu cũng vào đấy...tất cả cũng là ở cái tính nết của người sử dụng mà ra,

winter16

Gà con
Mình dân IT của 1 công ty có tầm 20 cái máy, đi dây mạng, chia kết nối đã muốn nổ mắt @@!
Cái này chắc mình bỏ nghề