Thảo luận - Dell Latitude không còn chỉ dành cho người giàu nữa rồi | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Dell Latitude không còn chỉ dành cho người giàu nữa rồi

hoangq9

Búa Gỗ
Năm nay Dell ra dòng Latitude 3400 và 3500 với giá chỉ từ 12,99 triệu, "thân thiện" với start up hơn rất nhiều các series trước đó rồi. Đã anh em nào sở hữu 1 "em" chưa, review đi ạ. Cá nhân mình cho 1 vote 5 sao, 2 dòng mới này có giá trị thẩm mĩ cao hơn, có xu hướng “lai” sự mềm mại, hiện đại của dòng Vostro và tính bền bỉ, mạnh mẽ của dòng Latitude, quan trọng là "giá mềm" :D

ve que cu

Gà con
mình tìm hiểu thì cao hơn giá này. Bạn nên xem xét, sợ rẻ hơn chất lượng k cao

Coriolano

Rìu Sắt Đôi
Hồi năm ngoái mình mua hàng used 5470 đã 15M rồi , thớt vào quảng cáo à:))

love2learnonline

Rìu Sắt
Năm nay Dell ra dòng Latitude 3400 và 3500 với giá chỉ từ 12,99 triệu, "thân thiện" với start up hơn rất nhiều các series trước đó rồi. Đã anh em nào sở hữu 1 "em" chưa, review đi ạ. Cá nhân mình cho 1 vote 5 sao, 2 dòng mới này có giá trị thẩm mĩ cao hơn, có xu hướng “lai” sự mềm mại, hiện đại của dòng Vostro và tính bền bỉ, mạnh mẽ của dòng Latitude, quan trọng là "giá mềm" :D
ADs không có có sở.... :cool::cool::cool:
Bác GOOGLE làm ơn show cho cháu em này ak: "Dell Latitude 3400"

hoangq9

Búa Gỗ
link pls ... google toàn 17 18 triệu thôi
Bác xem hệ thống Synnex FPT xem sao, em đọc bài trên vnexpress đấy. Series Latitude 3400, 3500 năm nay giá mềm hơn rất nhiều. Em vừa dẫn link cho bác mà mod cảnh cáo ban nick nên em xóa link đi rồi. Bác thông cảm.

Sửa lần cuối:
Hồi năm ngoái mình mua hàng used 5470 đã 15M rồi , thớt vào quảng cáo à:))
giá series Dell Latitude năm nay trên website Dell Us này:

prochimen

Búa Đá
giá series Dell Latitude năm nay trên website Dell Us này:

Thề với các ông không nơi nào hàng điện tử chính hãng mà rẻ như mở mỹ, con thinkpad x390 trước nó sale có $700 mà mới ra mắt, con dell thì cũng giảm $2-300 luôn, không biết black friday thì thế nào nữa.

duyrapper255

Búa Gỗ
Thề với các ông không nơi nào hàng điện tử chính hãng mà rẻ như mở mỹ, con thinkpad x390 trước nó sale có $700 mà mới ra mắt, con dell thì cũng giảm $2-300 luôn, không biết black friday thì thế nào nữa.
Đặt trực tiếp hàng từ Mỹ về thì có được bảo hành ở các trung tâm của Dell ko bác nhỉ?

Đặt trực tiếp hàng từ Mỹ về thì có được bảo hành ở các trung tâm của Dell ko bác nhỉ?
Các sản phẩm chính hãng của Dell được bảo hành và hỗ trợ trên toàn thế giới. Tùy theo vị trí địa lý và vùng lãnh thổ các sản phẩm bảo hành của Dell cũng khác nhau. Vì thế đòi hỏi việc chuyển vùng bảo hành giữa các quốc gia để được hãng hỗ trợ và bảo hành đầy đủ không phải ai cũng quan tâm và biết đến.
Để được bảo hành ở Việt Nam khi mua sản phẩm của Dell như laptop, desktop, ... từ các nước, bạn phải chuyển vùng bảo hành các sản phẩm này theo điều kiện và điều khoản của Dell và được Dell kiểm duyệt và xác minh thông tin trước khi chấp nhận bảo hành. Cách chuyển vùng ở trên giúp bạn không phải lo về vấn đề bảo hành tại Việt Nam khi mua các sản phẩm của Dell ở các quốc gia khác trên thế giới.
Link chuyển vùng bảo hành: https://www.dell.com/support/assets-transfer/us/en/04#/Identify

invisible10x

Búa Gỗ
Các sản phẩm chính hãng của Dell được bảo hành và hỗ trợ trên toàn thế giới. Tùy theo vị trí địa lý và vùng lãnh thổ các sản phẩm bảo hành của Dell cũng khác nhau. Vì thế đòi hỏi việc chuyển vùng bảo hành giữa các quốc gia để được hãng hỗ trợ và bảo hành đầy đủ không phải ai cũng quan tâm và biết đến.
Để được bảo hành ở Việt Nam khi mua sản phẩm của Dell như laptop, desktop, ... từ các nước, bạn phải chuyển vùng bảo hành các sản phẩm này theo điều kiện và điều khoản của Dell và được Dell kiểm duyệt và xác minh thông tin trước khi chấp nhận bảo hành. Cách chuyển vùng ở trên giúp bạn không phải lo về vấn đề bảo hành tại Việt Nam khi mua các sản phẩm của Dell ở các quốc gia khác trên thế giới.
Link chuyển vùng bảo hành: https://www.dell.com/support/assets-transfer/us/en/04#/Identify
Chuyển vùng từ mỹ về việt nam có cần số order number không bạn?

kai210

Gà con
Cấu hình con này như nào vậy bác nhỉ? Hôm trước vừa cm hỏi máy này là gì, tìm mãi trên web :))
Con này có cấu hình gần như là tối đa của dòng Latitude 7400 bác nhé:
CPU: Intel Core i7-8665U 4 nhân 8 luồng, xung 1,9 GHz - 4,8 GHz (đơn nhân), TDP 15 W;
GPU: Intel UHD Graphics 620;
RAM: 16 GB DDR4-2400
SSD: 512 GB NVMe SSD;

porsche

Gà con
Cấu hình con này như nào vậy bác nhỉ? Hôm trước vừa cm hỏi máy này là gì, tìm mãi trên web :))
Năm nay Dell ra series Latitude 3400, 3500, 5300, 5400, 5500, 7300, 7400.
Mấy con cao cấp thuộc series 5000, 7000 mới mở bán ở Mỹ, chưa thấy store nào ở Việt Nam đăng bán. Trừ 1 số chỗ xách tay.