Data Doctor Recovery Portable 14 in 1 - Trọn bộ khôi phục mọi loại dữ liệu! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

HT Huong

Búa Gỗ
Bạn ơi, có DDR Removable Media không, cho mình thuốc với. :)
Tìm được thì đa tạ bác.

Chạy lên nó hiện thế này dùng tiếp đc ko bạn?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Xem phần đính kèm 17707

Chạy lên nó hiện thế này dùng tiếp đc ko bạn?

Virus có 2 mặt, lợi và hại. Hại thì không bàn, nhưng lợi thì các cr@cker (người bẻ khóa phần mềm) sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để can thiệp vào cấu trúc nội tại bên trong phần mềm, để thay đổi, chỉnh sửa nhằm mục đích sử dụng miễn phí, không bị giới hạn thời gian và tính năng. Và như vậy khi đã sử dụng thuốc, chúng ta phải chấp nhận điều đó. Tuy nhiên những file thuốc như vậy không gây ảnh hưởng đến máy tính, bản thân mình cũng đang dùng cũng thời gian khá lâu, nhiều người đã dùng hoàn toàn ổn định. Đa số phần mềm có thuốc, có patch hiện nay đều được các cr@cker áp dụng như vậy! Cho nên bạn khỏi lo về vấn đề này.

Virus có 2 mặt, lợi và hại. Hại thì không bàn, nhưng lợi thì các cr@cker (người bẻ khóa phần mềm) sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để can thiệp vào cấu trúc nội tại bên trong phần mềm, để thay đổi, chỉnh sửa nhằm mục đích sử dụng miễn phí, không bị giới hạn thời gian và tính năng. Và như vậy khi đã sử dụng thuốc, chúng ta phải chấp nhận điều đó. Tuy nhiên những file thuốc như vậy không gây ảnh hưởng đến máy tính, bản thân mình cũng đang dùng cũng thời gian khá lâu, nhiều người đã dùng hoàn toàn ổn định. Đa số phần mềm có thuốc, có patch hiện nay đều được các cr@cker áp dụng như vậy! Cho nên bạn khỏi lo về vấn đề này.
Cảm ơn Bạn nhé

HT Huong

Búa Gỗ
Mình Test trên cả hai máy Win 7 đều không được.
Nguyenhoanghd: Hiện Virus này mình đã quét hết. Nói chung loại này không gây hại gì, quét hết một lượt Kaspersky sẽ hết thôi.

Bạn PHj: Bạn ơi, bạn có thể giúp mình lấy dữ liệu được không. Mình đã thử cả Easeus Recov rồi nhưng ko tìm được. Đến qua DDR thì mình đã thấy, nhưng khổ nỗi bản đó Demo, phải mua mới cho cóp.
Vậy bạn có thể giúp tớ TeamView lấy Data từ USB được không. Mình sẽ dùng Trial quét trước, sau đó chỉ cho bạn Dir nào cần cóp, Dir có cả số thứ tự của nó. Cái DDR (removable) này quét khá tốt.

Qua Teamview mình chưa thử bao giờ, nhưng vẫn cứ mạnh dạn nói.

Thanks bạn.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Nguyenhoanghd: Hiện Virus này mình đã quét hết. Nói chung loại này không gây hại gì, quét hết một lượt Kaspersky sẽ hết thôi.

Bạn PHj: Bạn ơi, bạn có thể giúp mình lấy dữ liệu được không. Mình đã thử cả Easeus Recov rồi nhưng ko tìm được. Đến qua DDR thì mình đã thấy, nhưng khổ nỗi bản đó Demo, phải mua mới cho cóp.
Vậy bạn có thể giúp tớ TeamView lấy Data từ USB được không. Mình sẽ dùng Trial quét trước, sau đó chỉ cho bạn Dir nào cần cóp, Dir có cả số thứ tự của nó. Cái DDR (removable) này quét khá tốt.

Thanks bạn.

Nếu nói về khôi phục dữ liệu thì bạn vào topic bên dưới của mình:
Sau đó vào mục PM Hệ thống, tiếp đó lựa các phần mềm khôi phục dữ liệu (nên sử dụng một số phần mềm nổi tiếng để khôi phục, nếu không được tiếp tục sử dụng các phần mềm khác, nên áp dụng tổng hợp các phần mềm với nhau để cho ra kết quả tốt nhất) :)
=====
Win 10 chay duoc khong?

Windows 10 chạy ổn bạn nhé.

HT Huong

Búa Gỗ
Tớ dùng đủ các cách, chỉ có DDR là ngon nhất. Có lẽ chờ hết đợt này tớ mang đi máy Win 10 thử, vì đang phải nghỉ ở nhà. Easeus Recovery, Getdataback tìm không ra bạn.

HT Huong

Búa Gỗ
Bạn thử mở máy lên xem dữ liệu ở máy có bị thay đổi tính chất không. Ví dụ đọc pdf đau mắt chẳng hạn. Cho dù tớ đã quét hết virus rồi.

xuan hao

Búa Gỗ

Thanks bạn.
Tức là bạn tải bản của chủ topic về. Quét được nhưng không thể khôi phục phải không? Không biết bạn đã xử lí được chưa