This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

DAT, LIC - Licenses - Kaspersky Antivirus - 2024 2025 2026

gefarahede

Junior Moderator
key bi chặn rồi
Key không dùng được nữa rồi
Tất cả các giấy phép của Kaspersky Total Security + Plus đã được xem xét và các giấy phép bị chặn đã được cập nhật.
Tất cả các giấy phép Kaspersky Internet Security + Standard đã được xem xét và các giấy phép bị chặn đã được cập nhật.

Nếu bạn tìm thấy bất kỳ giấy phép nào bị chặn, hãy cho tôi biết giấy phép nào để tôi có thể Cập nhật nó

omega007

Búa Đá
Bác cho em hỏi nó hiện như thế này là bị làm sao. Key này vẫn sử dụng được trên thiết bị khác.

Attachments

66.7 KB · Lượt xem: 65

gefarahede

Junior Moderator
Em đã cập nhật cơ sở dữ liệu nhưng kết quả vẫn như vậy. Đang thử key khác nhưng chưa được
Có gì đó không ổn với PC của bạn
Tôi đã thử nghiệm giấy phép trên PC ảo và chúng hoạt động hoàn hảo.

tải xuống các giấy phép do tôi tải lên
Giấy phép trong ảnh của bạn có ngày không có trong danh sách của tôi.

DeElf

Búa Gỗ
Có video hướng sử dụng ko bác. đây là Phần mềm di vậy ạ
Mình đã tải bản 5.0.0 nhưng vẫn không được lỗi như bản 3.8
Bạn tải công cụ về, xong rồi tải file bản quyền ad chia sẻ. Trên công cụ bạn chọn import rồi chọn file bản quyền để nhập vào là được. Mình xài bản 5.0 hoạt động bình thường

pikachu82

Búa Gỗ Đôi

Đây bạn mình đã tải lại file 17/7/2025 đã làm đi làm lại nó vẫn báo đã activation nhưng vẫn không được???? Bạn xem giúp mình nhé. Cảm ơn bạn

DeElf

Búa Gỗ
Hình như phiên bản app của bạn không đúng, key là của phiên bản KTS (Kaspersky Total Security), của bạn đang để là Kaspersky Anti-Virus (KAV), mình không rõ nhưng mà bạn thử vài cách này xem được hay không:
  1. Thay vì sử dụng Kaspersky Tweak Lite 5.0.0, bạn thử dùng Kaspersky Tweak Assistant v23.11.19.0 (search trên forum có người chia sẻ) để nhập file key xem có thành công hay không.
  2. Nếu không được, bạn hãy gỡ bản Kaspersky hiện tại trên máy bằng tool này của chính Kas tại đây. Sau đó bạn tải lại phiên bản KTS ở đây (hoặc Kaspersky Plus ở đây) và thực hiện nhập lại bản quyền.
Mình đã sử dụng để nhập cho Kas Plus thành công, nếu vẫn chưa được, chờ xem có ai đưa ra phương án khác không. Hoặc bạn thay giấy phép khác cho phù hợp với phiên bản app là được.

pikachu82

Búa Gỗ Đôi
Mình dùng Kaspersky Tweak Assistant v23.11.19.0 vẫn báo như Kaspersky Tweak Lite 5.0.0 để mai mình tải 1, 2 key khác nếu không được sẽ xóa để cài Kaspersky Plus, cảm ơn bạn