DAT, LIC - Licenses - Kaspersky Antivirus - 2024 2025 2026 | Page 63 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

DAT, LIC - Licenses - Kaspersky Antivirus - 2024 2025 2026

pikachu82

Búa Gỗ Đôi
Hình như phiên bản app của bạn không đúng, key là của phiên bản KTS (Kaspersky Total Security), của bạn đang để là Kaspersky Anti-Virus (KAV), mình không rõ nhưng mà bạn thử vài cách này xem được hay không:
  1. Thay vì sử dụng Kaspersky Tweak Lite 5.0.0, bạn thử dùng Kaspersky Tweak Assistant v23.11.19.0 (search trên forum có người chia sẻ) để nhập file key xem có thành công hay không.
  2. Nếu không được, bạn hãy gỡ bản Kaspersky hiện tại trên máy bằng tool này của chính Kas tại đây. Sau đó bạn tải lại phiên bản KTS ở đây (hoặc Kaspersky Plus ở đây) và thực hiện nhập lại bản quyền.
Mình đã sử dụng để nhập cho Kas Plus thành công, nếu vẫn chưa được, chờ xem có ai đưa ra phương án khác không. Hoặc bạn thay giấy phép khác cho phù hợp với phiên bản app là được.
Mình đã gỡ bản KAV và cài bản plus nhưng không chạy tool được do cài xong nó bắt nhập key mới cho vào ứng dụng, nếu không vào ứng dụng được sẽ không tắt được chế độ tự bảo vệ, mà Kaspersky Tweak Lite 5.0.0 và Kaspersky Tweak Assistant v23.11.19.0 yêu cầu phải tắt chế độ tự bảo vệ mới cho chạy???

DeElf

Búa Gỗ
Mình đã gỡ bản KAV và cài bản plus nhưng không chạy tool được do cài xong nó bắt nhập key mới cho vào ứng dụng, nếu không vào ứng dụng được sẽ không tắt được chế độ tự bảo vệ, mà Kaspersky Tweak Lite 5.0.0 và Kaspersky Tweak Assistant v23.11.19.0 yêu cầu phải tắt chế độ tự bảo vệ mới cho chạy???
Có nhiều cách để tắt, lâu rồi mình chưa phải cài lại nên không còn nhớ, có 1 cách đó là khi bạn tải về nó là file startup.exe, thay vì click chuột để cài đặt, bạn mở cmd (command promt) ở đường dẫn đó và chạy lệnh:
startup.exe /pSELFPROTECTION=0
Ứng dụng sau khi cài sẽ tắt sẵn chế độ tự bảo vệ. Còn lại các cách khác bạn thử tìm kiếm.

Thanhnien1

Búa Gỗ
Chạy add key khác được rồi nha ad ơi, mà cái mã ở trên vẫn bị chặn á {burn_joss_stick}

Sửa lần cuối:

gefarahede

Junior Moderator
Chạy key nào đấy bạn :))
Chạy add key khác được rồi nha ad ơi, mà cái mã ở trên vẫn bị chặn á {burn_joss_stick}
Mã bị chặn rồi ad ơi
Tất cả các giấy phép KTSKIS (Standard Plus) đã được xem xét và các giấy phép bị chặn đã được thay thế.

Luôn nhớ nhấp vào Cập nhật cơ sở dữ liệu.
Nếu bạn gặp vấn đề với một giấy phép, bạn có thể thử giấy phép khác.
Chỉ tải xuống các giấy phép do tôi tải lên.{bang}
Lời khuyên của tôi, hãy chọn giấy phép tồn tại lâu nhất.🛡️

caothumatngu

Búa Gỗ
Kaspersky Internet Security - 28/01/2025 .DAT
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Still work for me, thanks for your share

plesiosaurus

Rìu Sắt
Bác cho e hỏi thêm với e giờ mới dùng lại kis trước đó dùng từ năm 2014 mà nặng lắm, khởi động rất lâu, nay e mới cài lại mà cảm giác nhẹ nhàng thật, bản này là của công ty mua bản quyền. trước đó năm 2014 e dùng crac. Có phải dùng bản quyền thì ngon hơn phải k bác ơi
Xài key bản quyền không sợ bị dính mã độc làm chậm máy bác nhé

Jigoku Shoujo

Rìu Sắt
Xài key bản quyền không sợ bị dính mã độc làm chậm máy bác nhé
như nhau thôi thím có khác gì đâu :)), chỉ khác là free vs dùng tiền tươi mua key thôi {big_smile} , tui xài KAS lâu lắm rồi, từ cái thời mà còn cài được hình nền theo í thích vô KAS lun, tiếc là bgio ko cài được nữa, nói chung ai có tiền thì mua key bản quyền xài, ko thì xài free key thôi, Win cũng Cr@ck đầy ra đó mà lo gì