This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hỏi/ Thắc mắc Đăng nhập app Telegram khi không thể nhận mã từ app trên thiết bị khác

loctrann

Búa Đá
Tình hình là em có cái SIM(chính chủ), muốn đăng nhập vào Tele(tạo ạc chạy airdrop) thì nó báo nhập mã xác thực từ app Tele trên thiết bị khác, nhưng hiện tại thì em không đăng nhập trên một thiết bị nào cả. Vậy cho em hỏi là có cách nào để em đăng nhập được vào Tele với bước xác thực khác không ạ?
Em cảm ơn ạ!!

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
em có máy vi tính không , tải nó xuống phần mềm telegram mới quét mã đuợc rồi mới cho đăng nhập đuợc

loctrann

Búa Đá
em có máy vi tính không , tải nó xuống phần mềm telegram mới quét mã đuợc rồi mới cho đăng nhập đuợc
vấn đề là số đó em không đăng nhập được trên một thiết bị nào luôn đó anh, cả điện thoại chứa sim, em đăng nhập thì nó báo lấy mã từ thiết bị khác, nhưng không có thiết bị nào đã từng đăng nhập, SIM thì em đang cầm đây

HanHanHan888

Búa Gỗ
Xóa Telegram chính. Tải thêm TelegramX trên CHPlay đăng nhập vào thử. Nó sẽ đổi cách đăng nhập. Đăng nhập vào được rồi thì từ đó kích máy cái khác vào cùng.