Đăng ký nhận ngay 2TB lưu trữ miễn phí cho 100 tài khoản đầu tiên | Page 9 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Đăng ký nhận ngay 2TB lưu trữ miễn phí cho 100 tài khoản đầu tiên

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

rhantek

Búa Gỗ Đôi
mọi người ơi, còn ai truy cập vào được không? tự nhiên mới up tài liệu xong cái nó hiện lỗi 404, giờ thành ra trang chia sẽ video là sao?????{too_sad}{too_sad}{too_sad}
hơn 80GB dữ liệu của mình đã up lên đó!!!!!!!!!!
{hang}{hang}{hang}

q1u2a3n4

Búa Gỗ
mọi người ơi, còn ai truy cập vào được không? tự nhiên mới up tài liệu xong cái nó hiện lỗi 404, giờ thành ra trang chia sẽ video là sao?????{too_sad}{too_sad}{too_sad}
hơn 80GB dữ liệu của mình đã up lên đó!!!!!!!!!!
{hang}{hang}{hang}
Mình cũng bị vậy luôn rồi... Không biết đống dữ liệu hơn 100Gb như thế nào?{beat_brick}{beat_plaster}{beat_shot}

taihdhpu2

Rìu Vàng
Thật là vớ vẩn. Mình cũng up lên tài liệu bao nhiêu liền. Giờ đăng nhập kêu không tồn tại tên đăng nhập mà lại còn ra mấy video gì gì như bạn trên cmt ý.

Vũ quang

Búa Đá
có vẻ như tất cả ae ở đây đều bị, mình cũng đã bị xóa tài khoản, that is cú lừa

Vanptit79

Gà con
Bị lừa rồi anh em ơi..toàn bộ dữ liệu trên đó bị xóa banh xác rồi. Vãi cái nồi.. đúng là không ai cho ai không cái gì cả...hahaaa

Vanptit79

Gà con
Chủ topic đâu không thấy lên tiếng ta... nói một lời gì đó với anh em đi chư... thôi e quay về với onedriver 5tb của em thôi.

Vanptit79

Gà con
Đúng là làm ăn như con két vậy các bác..tội cho bác nào để toàn bộ dữ liệu trên đó. Mình cũng mất một mớ dữ liệu nhưng không sao vẫn còn backup chỗ khác

Vũ quang

Búa Đá
Đúng là làm ăn như con két vậy các bác..tội cho bác nào để toàn bộ dữ liệu trên đó. Mình cũng mất một mớ dữ liệu nhưng không sao vẫn còn backup chỗ khác
mình cũng up 1 ít dữ liệu lên đó, cũng may là có backup chỗ khác, mà bác nói cái onedrive 5tb nào vậy

q1u2a3n4

Búa Gỗ
vãi thật... làm em mất một đống dữ liệu sưu tầm... giờ phải sưu tầm lại

mrJaden

Rìu Bạc
Không thấy chủ topic lên trả lời nhỉ? Mà thread riêng của trang này trong diễn đàn cũng bị xóa luôn rồi.
Bị lừa rồi anh em ơi..toàn bộ dữ liệu trên đó bị xóa banh xác rồi. Vãi cái nồi.. đúng là không ai cho ai không cái gì cả...hahaaa
hôm qua mình login vào thì vẫn đc bt, nhưng các bác còn up đc file này file kia. MÌnh từ ngày đc acc 2Tb đến nay CHƯA BAO GIỜ UP ĐC 1 FILE GÌ LÊN ĐẤY, kể cả file jpg hay txt luôn. Lúc đó mình đã thấy có vấn đề gì rồi, vì mạng vẫn bt, up các host khác ko vấn đề gì.
Hôm qua định tìm lại topic trên này để vô hỏi, nhưng tìm ko ra. Ai ngờ đã bị xoá rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.