Đăng ký nhận ngay 2TB lưu trữ miễn phí cho 100 tài khoản đầu tiên | Page 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Đăng ký nhận ngay 2TB lưu trữ miễn phí cho 100 tài khoản đầu tiên

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Vanptit79

Gà con
Mình cũng nghi ngờ về trang này. Nhưng mà xoa dữ liệu của người dùng mà không thông báo là không được. Dữ liệu mà mất rồi thì khó tìm lại được lắm. Họ làm ăn lăng tăng quá.

xanhduong111

Rìu Vàng
tài liệu quan trọng mình toàn up lên google driver, tuy đóng phí nhưng dù sao cũng bền và yên tâm hơn

dammage

Rìu Chiến
có đăng kí thử 1 cái nhưng không up gì lên đó, chia buồn cùng bạn nào lỡ phí thời gian, nhớ rút kinh nghiệm, tui thì cứ google drive mà làm tới thôi

dkt999

Gà con
May mà mình chưa chuyển hết task cả bầy lên mới thử nghiệm ở một số bộ phận nhẹ chứ không là ăn shit rồi đúng là làm ăn chớp nhoáng thiệt.

mrJaden

Rìu Bạc
minh
có đăng kí thử 1 cái nhưng không up gì lên đó, chia buồn cùng bạn nào lỡ phí thời gian, nhớ rút kinh nghiệm, tui thì cứ google drive mà làm tới thôi
mình thì tính up thử nhưng ko up đc cái nào lên mới hãi

mrJaden

Rìu Bạc
In our previous post about how to create free edu email we have mentioned a method to create free .edu email. But that email can’t be used to get any benefit at present so I am here with new method to get free .edu email. Follow the steps carefully and by the end you will get a full working .edu email.

Note : As the website is updated this method won’t work after 25 Oct.

Đây bạn, thử cái này nhé, nhưng cũng hên xui, có người được, có người không. Nhưng thử cho biết và chờ đợi cũng thú vị.

https://thetechrim.com/create-free-edu-email-2/#comment-281

5VV9nh9gjVDrzF2B7
cho xin review chút ý kiến đi bạn. cái này có lâu bền k? sử dụng ok k bạn?
Mình thấy khá ổn b à. Chỉ mỗi cái là nó không có nền tang Web thôi b à. Thế nên nếu dung thì phải tải phần mềm đấy b. Còn bảo mật thì mình cũng không giám chắc chắn. Nhưng những thứ quan trọng mình đều tải lên đấy hết, nhưng chưa mất cái nào cả.

Sửa lần cuối:

haihoapt321

Rìu Sắt
...Cũng là một bài học!
May là mình có chút nghi ngờ nên chỉ up thử vài trăm Mb phim ảnh linh tinh.
Chơi kiểu này mai mốt nói tới Share5s.com là bà con từ mặt rồi!...{lol}

Vanptit79

Gà con
Chủ Share5s đâu sao không thấy lên tiếng anh em. Trước đó thấy hùng hổ kêu anh em yên tâm upload mà....giờ lặng mất tâm... Chắc trốn anh em luôn rồi.. ad share5s đâu trả dữ liệu lại cho chúng tôi đi chứ.

bogiaktvn

Gà con
Nói chung, vấn đề những trang việt nam đều vậy, được 1 thời gian là văng, ngày xưa mình cũng up trên trang chủ Tenlua.vn, nhận được 1TB, rồi cũng mất sạch, nên việc mất dữ liệu các bạn cũng nên lường trước sự việc,

mrJaden

Rìu Bạc
Nói chung, vấn đề những trang việt nam đều vậy, được 1 thời gian là văng, ngày xưa mình cũng up trên trang chủ Tenlua.vn, nhận được 1TB, rồi cũng mất sạch, nên việc mất dữ liệu các bạn cũng nên lường trước sự việc,
truớc có cả trang Kleii gì gì nữa nhưng chết yểu rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.