Hỏi/ Thắc mắc - Đang cài office 365 thì cài Visio bản nào? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Đang cài office 365 thì cài Visio bản nào?

lehoang226

Búa Gỗ
Hi,
Máy mình đang dùng office 365 64bit, giờ muốn cái thêm Visio (c.rack) thì cài bản nào được?
Thank các bác.

N

n2t4r

Hi,
Máy mình đang dùng office 365 64bit, giờ muốn cái thêm Visio (c.rack) thì cài bản nào được?
Thank các bác.
nếu bạn cài Retail thì tất cả phải là Retail và ngược lại, cài Volume thì tất cả là Volume. Ở đây bạn đã cài Office 365 Retail rồi nên mình khuyên cài Visio 2019 hoặc 2021 Retail

N

n2t4r

Hi,
Thank các bác.
nếu bạn đang dùng 365 thì tiếc rằng bạn không cài được Volume, mà không cài được Volume thì không cr@ck được, chỉ có kích hoạt bằng Key thôi, còn bạn chuyển Visio sang Volume thì nó sẽ báo lỗi, lúc đó có vấn đề cả 2

jimmybui

Búa Đá
Mình cũng gặp vấn đề tương tự như chủ thớt. Và không có giải pháp nào cả, vì mình lấy 365 làm trọng tâm (Word, Excel). Dùng phần mềm thay thế là yEd Graph Editor.

hptrungduc

Rìu Sắt
Mình cũng gặp vấn đề tương tự như chủ thớt. Và không có giải pháp nào cả, vì mình lấy 365 làm trọng tâm (Word, Excel). Dùng phần mềm thay thế là yEd Graph Editor.
thấy máy mac không hỗ trợ visio với project thì dùng cái nào thay thế các bác nhỉ??

Trong Le

Rìu Vàng
Hi,
Thank các bác.
bạn dùng office tool cài bản Visio 64 bit nào cũng được mà. Cài xong thì chờ key hoặc nhờ hỗ trợ kích hoạt. hoặc crak cho nhanh.

Trong Le

Rìu Vàng
nếu bạn đang dùng 365 thì tiếc rằng bạn không cài được Volume, mà không cài được Volume thì không cr@ck được, chỉ có kích hoạt bằng Key thôi, còn bạn chuyển Visio sang Volume thì nó sẽ báo lỗi, lúc đó có vấn đề cả 2
Office 365 cài chung với bản volume được mà. Mình cài Office 365 và Visio 2021 volume nè.