Thảo luận - Dậm chân tại chổ hơn 11 năm qua. WinPE nay đã thành tựu được những gì? | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Dậm chân tại chổ hơn 11 năm qua. WinPE nay đã thành tựu được những gì?

malemkhoang

Rìu Chiến

alaky

Rìu Sắt
bạn nêu ra những điểm mới chưa có cần cải tiến trên winpe trong những năm tới sẽ cần thiết thử xem?
Từ đầu đến giờ mình nêu cũng khá đủ rồi bạn nha! Mà chắc khó có ai đồng quan điểm với mình cũng đúng thôi. Ai cũng có quyền lựa chọn riêng mà. Như #1 mình đã nêu rõ là nếu người dùng cá nhân có nhu cầu ít thì với mình lại cần nhu cầu cao hơn, nên mình luôn mong muốn WinPE có hướng đi mới hơn nữa. :)

Đính kèm ảnh cũng nên nói thêm gì chứ bạn ơi :)

malemkhoang

Rìu Chiến
Có ai thành công lập trình mà không dùng google không bạn 😅
chỉ mang ý nghĩa tu từ...

Đính kèm ảnh cũng nên nói thêm gì chứ bạn ơi :)
ảnh chi mang tính chất... tu từ
Người nguyên thuỷ không biết google...
bà nhà mình dùng cù nèo lùa buồng dừa, chỉ đến lúc quả táo rơi trúng đầu newton thì nước mới tràn khỏi bể tắm và lập tức có câu thần chú Eureka hoá ra google...​

alaky

Rìu Sắt
chỉ mang ý nghĩa tu từ...
Tool nào có lợi cho mình mà tiết kiệm được thời gian tội gì không dùng đến bạn nhỉ.
ảnh chi mang tính chất... tu từ
Người nguyên thuỷ không biết google...
bà nhà mình dùng cù nèo lùa buồng dừa, chỉ đến lúc quả táo rơi trúng đầu newton thì nước mới tràn khỏi bể tắm và lập tức có câu thần chú Eureka hoá ra google...​
Tính theo năm Người build được chương trình đó cũng giỏi thế rồi bạn ạ! Còn Google nếu tính theo năm đó thì là những kinh nghiệm truyền tai nhau thì cũng có khác gì hơn so với Google ngày nay đâu ta. :)