Nhờ tư vấn - ĐÃ LỖI THỜI | Page 68 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn ĐÃ LỖI THỜI

PhuocNGO

Rìu Bạc Đôi
Bạn có link GG Drive không ạ?
ko nhé. fshare hàng vn, nên ủng hộ. bản quá cũ tác giả ko còn luu.
bản mới nhất đây

namlunxanh12

Gà con
Bác nào còn link bản này cho em xin với ạ

Windows 10 IoT Enterprise LTSC x64 Hybrid Ultra REMASTERED 21H2

quoclam851995

Búa Gỗ

Win11 Hybrid IoT LTSC Ultra x64 21H2.iso
Windows 10 IoT Enterprise 2016 LTSB x64 Hybrid ultra bác còn link của bản này k cho e xin với

ivanhuynh0938

Búa Gỗ Đôi
ko nhé. fshare hàng vn, nên ủng hộ. bản quá cũ tác giả ko còn luu.
bản mới nhất đây
Bác cho hỏi còn bản Windows 10 IoT Enterprise LTSC x64 Hybrid Ultra REMASTERED 21H2 (LTSC 2019) bác còn link ko? Cho em xin với, máy yếu nên ko dám đú LTSC 2021

bachikho

Rìu Sắt
nếu máy yếu sao không dùng LTSB 2016 hoặc 2015 bạn
nhiều bác cứ phải kiếm bằng được win 7 pro hay ultimate bản lite mà k hiểu rằng lite = lọc bỏ cái "pro" hay cái "ultimate" đi cho nhẹ roài, vậy tại sao k xài w7 home basic (là bản lite chính chủ của MS)??? :D

PhuocNGO

Rìu Bạc Đôi
Tên thì thích đặt "Hybrid IoT LTSC Ultra" dài dòng rồi đổi thành " ZWU ZENMOS VOODOO MX WINDOWS - IoT LTSC" nghe sến quá @zendamo

bachikho

Rìu Sắt
bác nào cài bản LTSB 2015 mà cài được .net 4.7.2 ko nhỉ (tui có 1 app công việc đòi cái này), LTSB 2016 có nặng hơn 2015 nhiều k các bác (cài cho lap cũ nên cần nhẹ thôi)?
tìm đủ cách k cài đc .net 4.7.2 cho LTSB 2015, đành phải quay lại LTSB 2016 vậy, công nhận bản 15 nhanh hơn bản 16 nhiều, như thể w7 vậy, tiếc quá

Sửa lần cuối: