This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Nhờ tư vấn ĐÃ LỖI THỜI

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Rulemonti

Búa Đá
Cám ơn Bro rất nhiều , đã dành thời gian trả lời thắc mắc của mình. Bản Win10 của Bro rất tuyệt vời : Hiện đại(up to date ), nhẹ nhàng , nhanh ,mượt, phù hợp cho mọi đối tượng người dùng. Đặc biệt quan trọng là dung lượng cài đặt super super nhỏ cho một gã khổng lồ Win10 , và cài được vào cả những máy từ thời kỳ đồ đá !!!! Cám ơn công sức và tâm huyết của Bro dành cho tất cả windows user !!!!!!!!

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
WOW long time no see. !!!
you're always welcome !!!

tdt412

Gà con
Bạn vui lòng cho hỏi mình đang dùng bản Hydrid Ultra 1607 - 2016. Nhưng mình không thấy windows store và cũng không cài được app trên website microsft window store. Mong bạn hướng dẫn cách khắc phục

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình dùng bản 2015 sao task manager nó không hiện GPU bác nhỉ @@
hinh nhu tu ban win 10 1809 thi task manager moi hien thong so GPU.
windows store download https://github.com/kkkgo/LTSB-Add-MicrosoftStore

quan98765

Gà con
Bản này có chạy được mấy game UWP như GOW hay Forza Horizon 4 không ạ

conchodaus

Gà con
Bác @zendamo cho e hỏi chút là bản nano thì e cài trên laptop thinkpad T61 chỉ hổ trợ win 7, cài xong win 10 thì driver thiếu đủ thứ k biết bác có nguồn nào driver tốt có thể cài đc k ạ

Sửa lần cuối:

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
bro thu ban 2015 REMASTERED Ultra xem sao ban 2015 nhe tuong duong ban nano ma full driver y chang ban full luon. Neu cai ban 2015 ma van con thieu driver nua thi bro phai tu tim driver tren web thoi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.