This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Nhờ tư vấn ĐÃ LỖI THỜI

hipstrung91

Búa Gỗ
Cách làm của bác.. coa giống với cách trên web anhdv này k bác..

hipstrung91

Búa Gỗ
Em cài xong win rồi bác ơi.. nhưng 20' rồi k thấy nhận driver nhỉ bác tắt update rồi à

zendamo

Rìu Chiến Bạc
Em cài xong win rồi bác ơi.. nhưng 20' rồi k thấy nhận driver nhỉ bác tắt update rồi à
Ồ sorry mình đã tắt update trong services rồi, bro vào services bật update lên nhé.
Laptop i5 2520 ram 8gb ssd 120gb thì nên cài bản hybrid hay bản full b @zendamo nhỉ?
Xài bản Hybrid Ultra v2004 đi bro.

P.S : phienbanmoi đi bán muối rồi phải ko bro ?

mrJaden

Rìu Bạc
bác cho mã MD5 hay SHA1 đi bác, sợ down về bị lỗi

toanndt93

Búa Đá Đôi
bác @zendamo ơi , bác làm thêm bản Hybird Ultra LTSB thì tuyệt vời cho các dòng máy yếu và cổ ạ . Máy yếu- cố lên Hybird Ultra 2004 hơi đuối .

zendamo

Rìu Chiến Bạc
Thích bác rebuid LTSB có Directplay và Net 3.5 thì hoàn hảo quá! Vẫn hóng
phienbanmoi ra đi mãi mãi rồi bác à

Mong bác hoàn thiện LTSB : kích hoạt Directplay
bác @zendamo ơi , bác làm thêm bản Hybird Ultra LTSB thì tuyệt vời cho các dòng máy yếu và cổ ạ . Máy yếu- cố lên Hybird Ultra 2004 hơi đuối .
OK nếu mấy bro thích LTSB thì mình sẽ cố làm lại lần cuối nhưng mà nếu có yêu cầu cần cái gì thêm ngoài Directplay và NET 3.5 thì yêu cầu 1 lượt luôn . Và mình cũng không hứa là làm lại ngay đâu mà sẽ thôi. Mà nếu làm lại thì theo mấy bro có cần làm lại bản x86 không hay là chỉ cần bản x64 thôi, bản x86 32bit thấy ko cần thiết lắm vì hiện giờ RAM máy tính cũng toàn từ 4GB trờ lên.

toanndt93

Búa Đá Đôi
Cảm ơn bác . Ở bản mới : bác tích hợp thêm Directplay và NET 3.5 + ko cá nhân hóa nhé bác .
Bản win10 LTSB 32bit của bác còn nhẹ hơn cả win7 32bit ( thay thế luôn win7 32bit những máy yếu , ram <3G ) . Nên mong bác làm cả 64bit và 32bit luôn .
Trên đây là tổng hợp ý kiến của mình và anh vanchiencomputer gửi bác

zendamo

Rìu Chiến Bạc
OK khi nào làm lại mình chỉ thay thế Welcome = Internet of things, thêm chú thích để biết đây là bản Hybrid trong This PC ngoài ra sẽ ko cá nhân hóa bất cứ thành phần nào nữa hết. Win sẽ tích hợp thêm Directplay kích hoạt Full Net 3.5 và Net 4.8 luôn.

KEVOTINH96

Gà con
Làm file iso cho dễ cài nha bác

henxui25

Búa Đá
Không cá nhân hoá gì. Có thêm Windows Defender + máy in + chia sẻ folder qua Lan + nhận điện thoại

doan hong ky

Rìu Sắt
Rất nhiều giáo viên ở trường mình, trong đó có mình, chỉ cần bản 32 để sử dụng, nên lúc nào làm lại xin bác đừng bỏ winmedia play vì rất cần cái đó để sử dụng ppt bác à, vì những phần mềm khác nó không tương thích, trân trọng cảm ơn bác

doan hong ky

Rìu Sắt
cá nhân mình thấy dung lượng bản 32 lite ltsb thế là đẹp, đừng thêm nhiều quá mà nó lại phình to ra, chỉ mong bác làm lại thì thêm winmediaplay nhé, bác cố gắng làm bản 32 này vì máy ram 2gb còn nhiều lắm, như các trường trên địa bàn mình toàn máy cổ, làm gì có cấu hình cao, với nhờ bác cho khởi động nhanh thêm một tí thì quá tuyệt vời

nguyenduc1234

Rìu Vàng
bác ơi, bản này em vừa cài. khi update 07-2020 (KB4565511) bị lỗi - Error 0x800f081f