CutLogic 1D, 2D + Fix demo trial full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Tối ưu hóa việc cắt các tấm vật liệu phẳng | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

trungdam89

Gà con
Theo như đề xuất của mod Hamano Kaito thì mình gửi luôn cho bạn file fix mới nhất, bạn test thử xem sao rồi báo mình để mình update, chứ file fix cũ mình test vẫn hoàn toàn bình thường.
No quote
Cảm ơn bạn đã hỗ trợ! Mình vừa down về và chạy trên tài khoản admin thì nó vẫn báo đã hết hạn 30 ngày trial. Còn bên tài khoản con thì mình vẫn fix bình thường. Liệu có phải do tài khoản admin mình đã làm xài bước gì. Nên nó đã lưu lại dữ liệu trên tài khoản đó. Nên mình không thể fix được nữa. Có thể là do Registry không nhỉ?

trungdam89

Gà con
Chờ chủ topic vào update fix lên #1 rồi bạn down về test thử xem thế nào. Mình ko có xài máy trạm, và ko có tạo tài khoản con thứ 2
Mình chỉ xài 1 tài khoản chính từ lúc mới cài Win vào thôi. Soft này ko cho cài trên máy ảo (mình test trên máy thật luôn)
Fix bên trên là dành cho bản mới nhất từ trang chủ luôn !
Cảm ơn bạn đã chia sẻ! Nhưng mình thành viên mới nên file đó vẫn ẩn với mình. 4rom yêu cầu phải có 50like :(
Fix bạn chia sẻ là có thể fix được phiên bản mới nhất 5.6 đúng không ạ?

trungdam89

Gà con
Chờ chủ topic vào update fix lên #1 rồi bạn down về test thử xem thế nào. Mình ko có xài máy trạm, và ko có tạo tài khoản con thứ 2
Mình chỉ xài 1 tài khoản chính từ lúc mới cài Win vào thôi. Soft này ko cho cài trên máy ảo (mình test trên máy thật luôn)
Fix bên trên là dành cho bản mới nhất từ trang chủ luôn !
Mình vừa down thử bản 5.6 mới nhất từ trang chủ. Mình có cài thì nó lại thông báo 30 day trial. Nhưng File cài đặt đó báo thiếu file nào đó nên mình không sử dụng phần mềm được. Mình gỡ bỏ và cài lại bản 5.5 thì lại hết hạn 30 day. Nhưng cứ sang tài khoản con chạy lại file Fix thì bên tài khoản này lại xài được.

Hamano Kaito

Moderator
@trungdam89 | Mình ko giúp được bạn vì ko có máy trạm. Kèm theo đó là tài khoản Admin cũng ko có dùng đến
Mình nói trước đó rồi, chỉ có 1 tk từ lúc cài win tới giờ. Bạn nói dùng tài khoản con thì được mà tk admin lại ko được. Vô lý vậy !?? Vì tk admin thì nó cấp quyền cao nhất để chạy lệnh cho nên phải xóa được hết chứ. Đằng này chạy fix xong là ko được, khả năng là chẵn xóa được gì nên mới bị vậy (hoặc có cái xóa được, có cái ko xóa được)
----------------
Mình đã test thử với tài khoản Administrator hoàn toàn bình thường nha bạn ! Có thể tk admin bạn nói đó là tài khoản client thì phải, lệnh chỉ ko chạy được đối với tài khoản ko có phân quyền nâng cao thôi

Sửa lần cuối:

trungdam89

Gà con
@trungdam89 | Mình ko giúp được bạn vì ko có máy trạm. Kèm theo đó là tài khoản Admin cũng ko có dùng đến
Mình nói trước đó rồi, chỉ có 1 tk từ lúc cài win tới giờ. Bạn nói dùng tài khoản con thì được mà tk admin lại ko được. Vô lý vậy !?? Vì tk admin thì nó cấp quyền cao nhất để chạy lệnh cho nên phải xóa được hết chứ. Đằng này chạy fix xong là ko được, khả năng là chẵn xóa được gì nên mới bị vậy (hoặc có cái xóa được, có cái ko xóa được)
----------------
Mình đã test thử với tài khoản Administrator hoàn toàn bình thường nha bạn ! Có thể tk admin bạn nói đó là tài khoản client thì phải, lệnh chỉ ko chạy được đối với tài khoản ko có phân quyền nâng cao thôi
Cảm ơn bạn! Thôi mình đành phải tạo một tài khoản con. Khi nào cần xài thì chuyển qua tài khoản đó để xài. Cũng rất khó hiểu là chạy file Fix đó trên admin thì ko được mà chạy trên tài khoản con thì lại được.

trungdam89

Gà con
----------------
Hoặc cũng có thể là do tài khoản admin của mình là đăng nhặp bằng tài khoản microsoft, không phải là tài khoản mặc định khi cài win xong.

Hamano Kaito

Moderator
Hoặc cũng có thể là do tài khoản admin của mình là đăng nhặp bằng tài khoản microsoft, không phải là tài khoản mặc định khi cài win xong.

Tài khoản mà bạn đề cập đó là tài khoản nằm trong group admin. Nó ko phải là tài khoản Administrator !?? Bạn có hiểu tài khoản Admin là như thế nào ko vậy ??
Tài khoản mà bạn gắn kết với nick microsoft nó cũng có phân quyền cao nhất. Chỉ có tài khoản con mới bị phân quyền thôi
Tài khoản con sẽ có 2 loại : 1 là guest | 2 là tài khoản được gán quyền theo ý quản trị viên
1 guest sẽ mặc định các cấu hình cơ bản từ Microsoft đề ra. Phần phân quyền sẽ bị vô hiệu đối với tài khoản này
2 tài khoản được gán quyền theo quản trị viên (mình đoán là bạn đang dùng tài khoản này), nó có thể có được phân quyền cao nhất như tài khoản bạn đang xài (tài khoản được gán với nick microsoft)

Laridae

Gà con
Tks bạn nhé ;)

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Two infected files, shame on you.....

Maybe you have never used any Cr@ck softwares yet! Almost Cr@ck files will be identified as viruses/malwares by antivirus softwares so you do not need worry about that! If you still feel worried, please use another one as an alternative!

các bác cho em hỏi
ví dụ nguồn có 3 loại thép Phi 5 dài 4000 = 100 thanh
Phi 8 dài 5000 = 70 thanh
Phi 10 dài 6000 = 115 thanh
các đoạn cần cắt có nhiều loại kích thước tương ứng với các loại thép khác nhau
Phi 5 : 300 =150 thanh
450=120 thanh
500=200 thanh
Phi 8 : 300 =50 thanh
450=80 thanh
500=100 thanh
Phi 10 : 300 =90 thanh
450=100 thanh
500=70 thanh
phần mềm này có chức năng cắt 1 lúc nhiều loại vật liệu không các bác, tức là nhập dữ liệu vào 1 loạt, nó tự lôi thép phi 5 để cắt đoạn phi 5, thép phi 10 để cắt đoạn phi 10
hay phải chạy từng loại một