CutLogic 1D, 2D + Fix demo trial full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Tối ưu hóa việc cắt các tấm vật liệu phẳng | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình xài win10, đã tắt ch/tr diệt virus + window Security luôn rồi, mà nó vẫn báo file Cr@ck là virus, ko cho chạy, có cách nào xử lý ko bạn ? Thks

Mình đây Avast + Windows Security vẫn hoàn toàn bình thường đây bạn, chỗ WS bạn off hết tất cả mọi thứ xem, rồi cả anti-virus của bạn nữa, có thể đưa vào trong diện "loại trừ", để tránh bị báo đỏ, vì thuốc phần mềm này khá nặng.

muchholey

Gà con

Máy mình cài xong bị như này luôn, tìm đủ mọi cách vẫn ko thể fix trial được :(
Bro nào biết xem giúp mình với ạ

Hamano Kaito

Moderator
Mình đang cần hỗ trợ gấp. Liệu bạn có thể để lại số điện thoại hoặc nháy giúp mình qua sdt này không? 0965569804

Bạn bị lỗi gì ? Mình chỉ trả lời qua bình luận ở Topic Này ! Còn lại sẽ ko hỗ trợ gì hết nha bạn...

Hamano Kaito

Moderator
Máy của mình dùng là chip Xeon máy trạm dùng để render 3D. Liệu có phải máy Client mà bạn đang nói tới không?

Bạn dùng Win phiên bản nào vậy ? 7, 8, 10 !? Và Build của phiên bản Win là gì ? Bạn dùng tài khoản được cấp hay tài khoản Admin có sẵn đó.
Thực sự mình chỉ mới test trên máy ảo thôi, Win thật ko có xài đến nên ko test được. Mà chủ topic đã test trên Win thật và thành công nên mình nghĩ có thể do Anti hay phần phân quyền nó ảnh hưởng đến xóa Registry
-----------------------
Cập nhật Fix
  • Thay đổi Code 1 tí. Vì soft nhận dạng phần cứng rồi tự tạo tệp không trùng tên.

Sửa lần cuối:

trungdam89

Gà con
Bạn dùng Win phiên bản nào vậy ? 7, 8, 10 !? Và Build của phiên bản Win là gì ? Bạn dùng tài khoản được cấp hay tài khoản Admin có sẵn đó.
Thực sự mình chỉ mới test trên máy ảo thôi, Win thật ko có xài đến nên ko test được. Mà chủ topic đã test trên Win thật và thành công nên mình nghĩ có thể do Anti hay phần phân quyền nó ảnh hưởng đến xóa Registry
-----------------------
Cập nhật Fix
  • Thay đổi Code 1 tí. Vì soft nhận dạng phần cứng rồi tự tạo tệp không trùng tên.
No quote
Có một vấn đề ntn. Mình có tài khoản admin trên máy tính. Nếu Fix bằng tài khoản đó thì máy luôn báo ko ra hạn được. Sau đó mình có lập thử một tài khoản khách. Thì khi mình vào tài khoản đó và vào ổ C tìm vào folder của phần mềm chạy file THUCTHI.exe thì lại ra hạn được. Nhưng chỉ Fix được trên tài khoản đấy, còn tài khoản admin kia vẫn không ra hạn được.
Mình dùng phiên bản win 10 pro. Tài khoản admin mình đăng nhập trên máy là tài khoản Microsoft.

Hamano Kaito

Moderator
Có một vấn đề ntn. Mình có tài khoản admin trên máy tính. Nếu Fix bằng tài khoản đó thì máy luôn báo ko ra hạn được. Sau đó mình có lập thử một tài khoản khách. Thì khi mình vào tài khoản đó và vào ổ C tìm vào folder của phần mềm chạy file THUCTHI.exe thì lại ra hạn được. Nhưng chỉ Fix được trên tài khoản đấy, còn tài khoản admin kia vẫn không ra hạn được.
Mình dùng phiên bản win 10 pro. Tài khoản admin mình đăng nhập trên máy là tài khoản Microsoft.

Chờ chủ topic vào update fix lên #1 rồi bạn down về test thử xem thế nào. Mình ko có xài máy trạm, và ko có tạo tài khoản con thứ 2
Mình chỉ xài 1 tài khoản chính từ lúc mới cài Win vào thôi. Soft này ko cho cài trên máy ảo (mình test trên máy thật luôn)
Fix bên trên là dành cho bản mới nhất từ trang chủ luôn !

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Theo như đề xuất của mod Hamano Kaito thì mình gửi luôn cho bạn file fix mới nhất, bạn test thử xem sao rồi báo mình để mình update, chứ file fix cũ mình test vẫn hoàn toàn bình thường.
Văn bản ẩn cho người dùng: trungdam89