Cube-IQ + Trial reset 45 days - Phần mềm hỗ trợ sắp xếp hàng hóa container | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Cube-IQ + Trial reset 45 days - Phần mềm hỗ trợ sắp xếp hàng hóa container

Son3011

Gà con
Chào Hamano Kaito, trước tiên cám ơn vì đã chia sẽ reset, tôi đã cài đặt và kết quả đúng theo 45 days trial reset, tuy nhiên sau khi sử dụng khoảng 5-7 ngày gì đó, để muốn file reset có hiệu lực không nên mình đã chạy file runme.exe, kết quả là bị trả về giá trị 0 day và sau đó là không chạy được cube IQ 5.1. Tôi cũng xóa đi và cài lại vẫn không chạy được. Cám ơn Anh dành chúc thời gian xem lại. Chúc Anh vui vẻ trong công việc.

Son3011

Gà con
New Fix Trial
Yêu cầu để lấy 25 likes
Link | No quote
Yêu cầu để lấy 50 bình luận
Link | No quote
Pass | Như ở #1, đây chỉ là Fix thôi. File cài nằm ở #1

Phần thay đổi.
  • Sửa lại lệnh xóa
  • Tắt bản hiển thị CMD
Mình đang cần để phục vụ công việc mà đợi đủ yêu cầu của Anh thì không biết đến bao giờ. Tuy nhiên Cảm ơn Anh đã trả lời

Hamano Kaito

Moderator
Mình đang cần để phục vụ công việc mà đợi đủ yêu cầu của Anh thì không biết đến bao giờ. Tuy nhiên Cảm ơn Anh đã trả lời

Với vấn đề bản quyền hiện tại thì mình share yêu cầu là như vậy. Ko thể share công khai được, mình thì ko hoạt động trên facebook nên ko share trong đó luôn | Bạn vào đây lấy cái cần xong hồ biến, cho nên bạn có cống hiến gì đó thì mới được. Chứ vào lấy rồi chạy, mình ko muốn cho như vậy...

Giờ chỉ có 2 lựa chọn
  1. Chấp nhận theo quy tắc mình đề ra
  2. Mình sẽ ko share gì ra nữa hết

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
@Hamano Kaito bạn ơi cho mình hỏi sao mình tải về nó báo link có virus nhỉ. nếu được có thể gửi qua email giúp mình nhé. mail của mình [email protected]. mong nhận tin bạn tks.

Virus có 2 mặt, lợi và hại. Hại thì không bàn, nhưng lợi thì các cr@cker (người bẻ khóa phần mềm) sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để can thiệp vào cấu trúc nội tại bên trong phần mềm, để thay đổi, chỉnh sửa nhằm mục đích sử dụng miễn phí, không bị giới hạn thời gian và tính năng. Và như vậy khi đã sử dụng thuốc, chúng ta phải chấp nhận điều đó. Tuy nhiên những file thuốc như vậy không gây ảnh hưởng đến máy tính, bản thân mình cũng đang dùng cũng thời gian khá lâu, nhiều người đã dùng hoàn toàn ổn định. Đa số phần mềm có thuốc, có patch hiện nay đều được các cr@cker áp dụng như vậy! Cho nên bạn khỏi lo về vấn đề này.

Vậy nên tắt antivirus đi rồi reset phần mềm như hướng dẫn ở trang 1 là ok nhé.
=====
@hieutrung136 | Mình đặt yêu cầu hơi cao, tại sao bạn lại tải được !?? Và cái gì báo Virus ??

Bạn này tải file reset cũ ở trang 1 mà mình post, và file reset bị antivirus gặm nhấm :D

hieutrung136

Gà con
Virus có 2 mặt, lợi và hại. Hại thì không bàn, nhưng lợi thì các cr@cker (người bẻ khóa phần mềm) sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để can thiệp vào cấu trúc nội tại bên trong phần mềm, để thay đổi, chỉnh sửa nhằm mục đích sử dụng miễn phí, không bị giới hạn thời gian và tính năng. Và như vậy khi đã sử dụng thuốc, chúng ta phải chấp nhận điều đó. Tuy nhiên những file thuốc như vậy không gây ảnh hưởng đến máy tính, bản thân mình cũng đang dùng cũng thời gian khá lâu, nhiều người đã dùng hoàn toàn ổn định. Đa số phần mềm có thuốc, có patch hiện nay đều được các cr@cker áp dụng như vậy! Cho nên bạn khỏi lo về vấn đề này.

Vậy nên tắt antivirus đi rồi reset phần mềm như hướng dẫn ở trang 1 là ok nhé.
=====

Bạn này tải file reset cũ ở trang 1 mà mình post, và file reset bị antivirus gặm nhấm
Cám ơn bạn, vậy mình sẽ cố đợi khi nào đủ yêu cầu để tải vậy.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
sao ko thấy link nhỉ

Bạn sẽ không thấy link download mà bạn chỉ thấy mã Hex. Bạn phải chuyển đổi từ mã hex sang link download, hướng dẫn xem ở trang 1 nhé, rất đơn giản thôi :)
Mã hex dành cho bạn:
View hidden content is available for registered users!