Cube-IQ + Trial reset 45 days - Phần mềm hỗ trợ sắp xếp hàng hóa container | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Cube-IQ + Trial reset 45 days - Phần mềm hỗ trợ sắp xếp hàng hóa container

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
SAO MÌNH KHÔNG THẤY LINK, AI CHỈ GIÚP MINH VỚI

Bạn cần join vào group Facebook diễn đàn, sau đó mới thấy được link. Do vấn đề bản quyền nên mình bắt buộc phải chia sẻ như vậy. Và cứ thế từ những lần sau bạn chỉ việc đăng nhập Facebook, mở link mình chia sẻ trong các bài viết là sẽ nhìn thấy link download. Tuy nhiên dưới đây là link download luôn cho bạn:
Văn bản ẩn cho người dùng: NGUYEN DINH KHAI

Chúc bạn vui vẻ!

Chung8388

Gà con
Bạn cần join vào group Facebook diễn đàn, sau đó mới thấy được link. Do vấn đề bản quyền nên mình bắt buộc phải chia sẻ như vậy. Và cứ thế từ những lần sau bạn chỉ việc đăng nhập Facebook, mở link mình chia sẻ trong các bài viết là sẽ nhìn thấy link download. Tuy nhiên mình cũng đã gửi file reset qua hòm thư tin nhắn cho bạn rồi đó. Chúc bạn vui vẻ.
Mình Joint bằng Facebook rồi nhưng ko biết cách lấy link, bạn gửi giúp mình qua hòm thư nha, tks.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình Joint bằng Facebook rồi nhưng ko biết cách lấy link, bạn gửi giúp mình qua hòm thư nha, tks.

Bạn đã join vào Facebook và được Admin chấp nhận rồi thì từ sau bạn chỉ việc bấm vào link Facebook được chia sẻ trong các bài viết thì nó sẽ dẫn thẳng bạn đến status có chứa link download luôn mà, chứ bạn đâu có phải mò link trong hàng ngàn status đã được viết trên Facebook. Nếu mò kiểu đó chắc không bao giờ thấy link luôn :D
Tuy nhiên gửi link luôn cho bạn đây:
Văn bản ẩn cho người dùng: Chung8388

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Gửi cho mình với bạn ơi.

Chịu khó đọc các comment ngay ở trên để xem cách lấy link trên Facebook đi bạn ơi.
Bạn cần join vào group Facebook diễn đàn, sau đó mới thấy được link. Do vấn đề bản quyền nên mình bắt buộc phải chia sẻ như vậy. Và cứ thế từ những lần sau bạn chỉ việc đăng nhập Facebook, mở link mình chia sẻ trong các bài viết là sẽ nhìn thấy link download. Tuy nhiên dưới đây là link download luôn cho bạn:
Văn bản ẩn cho người dùng: meoheomeoheo

tienpv

Gà con
Rất xin lỗi vì sự bất tiện, mình đã gửi link qua inbox hòm thư tin nhắn trên diễn đàn cho bạn! Mong bạn luôn vui vẻ và tiếp tục đồng hành cùng diễn đàn ;)

--------

Update fix lại link mới, link cũ đã die ngày 25/4/2019, lúc 3:44pm.
Bạn ơi, bạn có thể cho mình inbox và cho mình xin link hướng dẫn cài đặt và tự reset về 45 ngày được không? Cảm ơn bạn nhiều. Email của mình: [email protected]

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn ơi, bạn có thể cho mình inbox và cho mình xin link hướng dẫn cài đặt và tự reset về 45 ngày được không? Cảm ơn bạn nhiều. Email của mình: [email protected]

Link download ở bên dưới dành cho bạn:
Văn bản ẩn cho người dùng: tienpv

IKatsanori

Gà con
Có thể do lúc bạn join vào nhóm Facebook không có thành viên nào trong BQT online để duyệt bạn vào nhóm (mà trong khi đó bạn lại đang cần phần mềm gấp) nên bạn mới thấy không được. Hiện giờ mình đã kiểm tra lại và không còn nick nào chờ duyệt nữa cả, tất cả đều đã được duyệt vào nhóm rồi. Bạn mở lại link Facebook lên là sẽ thấy nhé :) Tuy nhiên để đảm bảo chắc ăn thì mình cũng đã gửi link tải vào hòm thư tin nhắn cho bạn rồi đấy :)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn nhé :)
ADM ơi, mình có xin vào G ở FB rồi ạ, ADM duyệt với cho mình xin file reset với, cảm ơn ADM

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
ADM ơi, mình có xin vào G ở FB rồi ạ, ADM duyệt với cho mình xin file reset với, cảm ơn ADM

Bạn comment lúc 10:30, mà hiện giờ là 12:25, mình lên Facebook không thấy yêu cầu nào cả, có lẽ một thành viên nào đó trong BQT đã duyệt bạn vào nhóm rồi. Hiện giờ bạn có thể tải mọi thứ ở trong nhóm Facebook của diễn đàn được chia sẻ ở các bài viết do mình chia sẻ rồi nhé :)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn! :)

Phaphaaway

Gà con
Cho mình xin link với, thử nhiều lần không tải link được.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Giúp mình cái link reset với, mình đã join group fb rồi nhưng chưa biết làm cách nào

Mình đã quyết định bỏ kiểu chia sẻ link ở trong Facebook để tránh rắc rối cho người dùng.
Bạn có thể tải phần mềm thông qua đoạn mã Hex mình chia sẻ ở trang 1, rồi vào topic hướng dẫn convert mã Hex sang link download mình cũng đã chia sẻ ở trang 1 rồi để convert thành link download nhé. Cực kỳ đơn giản, bạn làm một lần là quen, cứ như vậy từ lần sau bạn sẽ không cảm thấy bỡ ngỡ nữa :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cho mình xin link với admin ơi, minh like vf bình luận không tháy link ! Thanks

Nếu like và bình luận bạn không thấy mã Hex (chứ không phải thấy link) thì là do lỗi diễn đàn. Bạn xem mã Hex bên dưới:
View hidden content is available for registered users!

Rồi mở lại trang 1, mình đã có topic hướng dẫn convert từ mã Hex sang link download rồi đó, bạn mở lên xem để làm quen dần nhé, cực kỳ đơn giản chỉ có 2 bước thôi. Với lại đa số các phần mềm hiện nay trong diễn đàn đều được chia sẻ bằng cách này :)