CS:GO bị lỗi, giờ sao đây??? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

CS:GO bị lỗi, giờ sao đây???

royalcruiser2

Búa Đá Đôi
Thì bạn ít nhất phải post cả cấu hình,, hđh các kiểu chứ, nói thế này ai biết gì được

ZTDarkMode

Gà con
Thì bạn ít nhất phải post cả cấu hình,, hđh các kiểu chứ, nói thế này ai biết gì được
OS Name Microsoft Windows 7 Ultimate
Version 6.1.7601 Service Pack 1 Build 7601
Other OS Description Not Available
OS Manufacturer Microsoft Corporation
System Name HUNG
System Manufacturer System manufacturer
System Model System Product Name
System Type X86-based PC
Processor Intel(R) Celeron(R) CPU G1610 @ 2.60GHz, 2600 Mhz, 2 Core(s), 2 Logical Processor(s)
BIOS Version/Date American Megatrends Inc. 0801, 21-Jul-14
SMBIOS Version 2.7
Windows Directory C:\Windows
System Directory C:\Windows\system32
Boot Device \Device\HarddiskVolume1
Locale United States
Hardware Abstraction Layer Version = "6.1.7601.17514"
User Name HUNG\Administrator
Time Zone SE Asia Standard Time
Installed Physical Memory (RAM) 4.00 GB
Total Physical Memory 3.38 GB
Available Physical Memory 1.45 GB
Total Virtual Memory 6.77 GB
Available Virtual Memory 4.81 GB
Page File Space 3.38 GB
Page File C:\pagefile.sys

royalcruiser2

Búa Đá Đôi
thế mình nhớ rồi, máy mình lúc load game cũng thế này. Chỉ cần bạn trong lúc load game không click chuột, k0 ấn bàn phím thì nó sẽ load thành công. Lần đầu tiên load map sẽ khá lâu ( lần đầu tiên load map của mỗi lần chơi game)

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator
Bác ơi, cái CPU Celeron hai lõi thế kia với VGA em ko biết là loại nào thì đúng là dễ lỗi lắm tại có thể CSGO quá nặng để máy bác chạy. Bác chắc phải nâng cấp thôi.

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator
Chắc VGA của bác là Intel Graphics HD thế hệ thứ 3 (3xxx). Cái này khó nhai CSGO roài.

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator
Tham khảo thêm mới thấy CPU của bác ra từ quý 1 2013 với cấu hình thấp nhất có thể chấp nhận được ở thời bấy giờ. Và đó là 6 năm trước. Giờ thì đúng là phải nâng cấp mới chơi nổi bác ạ.

Daniel Nguyen

Búa Gỗ
Đáp an chuẩn nhất là bác dùng win 32 bit không chơi được nhé ! Không cần cảm ơn đâu :) . CSGO hack lắm bỏ game đê.