Microsoft Office - Còn cách nào kích hoạt office 2016 không dùng Cr@ck không ? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Còn cách nào kích hoạt office 2016 không dùng Cr@ck không ?

hôm qua mình cài win trên cái lap cũ mua lại,kích hoạt byphone không được.chat theo hướng dẫn cũng không ăn thua,mò cả đêm chợt nhớ có con lap HP của nhật từ đời nhà tống có cái key win 7 pro hãng dán dưới thân máy,kích hoạt thử thì thành công.vậy là xong win 10,còn office 2016 có bạn nào biết cách nào để kích hoạt không,xin giúp dùm,không dùng Cr@ck nhé

q1u2a3n4

Búa Gỗ
hôm qua mình cài win trên cái lap cũ mua lại,kích hoạt byphone không được.chat theo hướng dẫn cũng không ăn thua,mò cả đêm chợt nhớ có con lap HP của nhật từ đời nhà tống có cái key win 7 pro hãng dán dưới thân máy,kích hoạt thử thì thành công.vậy là xong win 10,còn office 2016 có bạn nào biết cách nào để kích hoạt không,xin giúp dùm,không dùng Cr@ck nhé
active by phone đi, tuy nhiên để được cấp ID cho step 3 thì nên kiên nhẫn trả lời câu hỏi của bên microsoft. Nó sẽ hỏi lỗi khi bạn nhập key là gì, sau đó cung cấp Devices ID và Product ID (cái này xài win 10 thì vô setting --> system --> about để xem). Sau đó cung cấp cho họ rồi họ sẽ cấp cho cái ID để làm bước cuối. Vừa rồi mình đã active by phone thành công sau 30p chém gió với bên Microsoft{big_smile}{big_smile}

baongoc

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
active by phone đi, tuy nhiên để được cấp ID cho step 3 thì nên kiên nhẫn trả lời câu hỏi của bên microsoft. Nó sẽ hỏi lỗi khi bạn nhập key là gì, sau đó cung cấp Devices ID và Product ID (cái này xài win 10 thì vô setting --> system --> about để xem). Sau đó cung cấp cho họ rồi họ sẽ cấp cho cái ID để làm bước cuối. Vừa rồi mình đã active by phone thành công sau 30p chém gió với bên Microsoft{big_smile}{big_smile}
Chúc mừng bạn, chứ khoản 2 tuần trở lại đây mà chát với microsoft đề lấy ID cho step 3 của office là không tưởng.

q1u2a3n4

Búa Gỗ
Chúc mừng bạn, chứ khoản 2 tuần trở lại đây mà chát với microsoft đề lấy ID cho step 3 của office là không tưởng.
Mình mới chém với MS mới vừa hôm qua xong... mất time để trả lời những câu hỏi của họ, nhưng rồi cuối cùng cũng có được cái ID cho step 3...hehe

q1u2a3n4

Búa Gỗ
bạn có thể chém giúp mình dc không {adore}{adore}{adore}
cái này mình không chắc là được, vì MS có hỏi là "trước đây bạn đã từng active by phone lần nào chưa" và yêu cầu cung cấp ID devices và ID product thì mới cho ID cho step 3... nếu mà chém lần nữa thì mình chưa chắc MS cho...{nosebleed}

canvn2000

Búa Gỗ
cái này mình không chắc là được, vì MS có hỏi là "trước đây bạn đã từng active by phone lần nào chưa" và yêu cầu cung cấp ID devices và ID product thì mới cho ID cho step 3... nếu mà chém lần nữa thì mình chưa chắc MS cho...{nosebleed}
Mình mới chém với MS mới vừa hôm qua xong... mất time để trả lời những câu hỏi của họ, nhưng rồi cuối cùng cũng có được cái ID cho step 3...hehe
Hix mình chat nó cũng hỏi mà nó cứ bảo phải connect với bọn Lv 2 và phải cho số điện thoại vớới thời gian để nó gọi lại mới được

truongx5

Gà con
có bác nào có key mark ko,xho mình xinh nào

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Có key windows 10 active online, xem dưới mô tả của clip [
Cuộc đời của bạn chỉ đáng với vài xu kiếm được qua click capcha này , ko hơn cũng ko kém .
Vài xu để view link mỗi lần , chứng tỏ bạn chỉ là loại khôn vặt , nhỏ nhen

Sửa lần cuối:

chuixoixa

Rìu Bạc
Tôi Report rồi! dừng ngay cái trò đưa link này đi. Bạn lợi dụng sự kiểm tra lỏng lẻo bên này để đăng link dẫn dắt kiểu này là không tốt đâu. Video bạn đăng trong đó còn pin comment cập nhật mới ở 1 video khác nữa mới hay chứ.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Có ai bắt bạn click không. Quen ăn sẵn hay bạn có cái tính không ăn được đạp đổ. Tôi giúp mọi người chứ không làm gì ảnh hưởng đến họ. Khi nào bạn giàu có bỏ ra 6 triệu mua key, hoặc bạn giúp được tôi thì hãy lên mặt dạy đời
https://vn-z.vn/threads/quy-dinh-ve-bai-viet-trong-dien-dan.2138/ chịu khó xem qua rồi tự mình EDIT POST ko phải để BQT làm phiền bạn

chuixoixa

Rìu Bạc
https://vn-z.vn/threads/quy-dinh-ve-bai-viet-trong-dien-dan.2138/ chịu khó xem qua rồi tự mình EDIT POST ko phải để BQT làm phiền bạn
tui report hết rồi :D

Có ai bắt bạn click không. Quen ăn sẵn hay bạn có cái tính không ăn được đạp đổ. Tôi giúp mọi người chứ không làm gì ảnh hưởng đến họ. Khi nào bạn giàu có bỏ ra 6 triệu mua key, hoặc bạn giúp được tôi thì hãy lên mặt dạy đời
Tui report rồi mới báo bạn đó chớ.

docosau

Gà con
-Nhờ các bác và các bạn giúp kích hoạt office 2016 Professional Plus 2016
- Key: W6H2N-HTBCF-R27CJ-VGXTT-XQBVM
- IID step 2 :

0524610
9578125
7334684
4307595
8259724
7051580
0877310
5420932
4318242
- Chân thành cám ơn các bác và các bạn ạ.

Trên forums có topic hỗ trợ kích hoạt Windows / Office miễn phí mà bạn
Không dùng Cr@ck thì có thể cài rồi tìm key by phone, rồi post step 3 vào topic đó nhờ mọi người call giúp
Hoặc bạn dùng KMS cũng được