Code convert và kích hoạt office 2019 VL | Page 9 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Code convert và kích hoạt office 2019 VL

lat123

Gà con
MS Visio và MS Project là các phần mềm khác của Microsoft (MS), và có key riêng và phải kích hoạt riêng, chứ không phải chung trong bộ MS Office nhé bạn.
Bạn dùng các key này nhé (phải call chứ không kích hoạt online được nhé)

No quote
Hi bạn, cho mình xin link download bản Volume nhé!.

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
MS Visio và MS Project là các phần mềm khác của Microsoft (MS), và có key riêng và phải kích hoạt riêng, chứ không phải chung trong bộ MS Office nhé bạn.
Bạn dùng các key này nhé (phải call chứ không kích hoạt online được nhé)

No quote
Sao bạn lại đưa key KMS ?

dungltcd

Lạt Ma
@dungltcd , xếp của các loại key quý hiếm cùng với @haibmh
ỐI, Bác @thuwowngr nói thế là mấy bác kia lại cười vào mặt em đấy. :D Key của em ko bằng một góc của bác @haibmh bác ah.
hôm trước em nhặt được key của bản Office Home&Business Premium và Professional Premium, nghe nói key này có thể dùng cho bất kỳ bản Office nào từ 2013,2016, 2019 và kể cả sau này ra Office 2022.
Bác có biết về bản đó ko ?

Lenam098

Búa Gỗ
Chào chủ thớt,
Ngày 23/02/2020 mình kích hoạt theo hướng dẫn và đã thành công, rất đơn giản.
Xin cảm ơn bác thớt nhiều.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
ỐI, Bác @thuwowngr nói thế là mấy bác kia lại cười vào mặt em đấy. :D Key của em ko bằng một góc của bác @haibmh bác ah.
hôm trước em nhặt được key của bản Office Home&Business Premium và Professional Premium, nghe nói key này có thể dùng cho bất kỳ bản Office nào từ 2013,2016, 2019 và kể cả sau này ra Office 2022.
Bác có biết về bản đó ko ?

Càng nhiều cao thủ share key thì thành viên càng có nhiều lợi ích, cảm ơn tất cả các bạn vì tinh thần chia sẻ nhé.

arsngan

Búa Gỗ Đôi
Cảm ơn bác. Nhập code xong nó tự kích hoạt, không phải làm khâu gì thêm khác.