Code convert và kích hoạt office 2019 VL | Page 8 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Code convert và kích hoạt office 2019 VL

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Mình chạy code nhưng khi add IID thì lại không được, có cần gỡ cài lại office không bạn
Xem phần đính kèm 8821
Theo như hình của bạn thì đã convert và kích hoạt thành công rồi đây, chắc khi chạy CMD bạn không để ý vẫn còn Retail key Grace .
Bạn gửi tin nhắn cho mình, mình sẽ hướng dẫn xóa key Grace, chứ chỉ đây rối topic.
Updated:
1. Hướng dẫn bạn ấy xuất info office
2. Hướng dẫn bạn ấy xóa key Grace.

Sửa lần cuối:
Cảm ơn bạn rất nhiều.
Cho mình hỏi key này active xong có cùng active backup plus để backup lại license cho lần sau cài lại được không?

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Cảm ơn bạn rất nhiều.
Cho mình hỏi key này active xong có cùng active backup plus để backup lại license cho lần sau cài lại được không?
Sau khi active xong bạn dùng Msactbackup để backup lại, 1 lưu ý khi backup key dạng VL: khi backup office và đem ra restore thì phiên bản (version) của Windows phải trùng khớp với phiên bản hiện tại của bạn backup lại key, nếu phiên bản sau này khi bạn restore mà cao hơn thì rất khó lấy lại bản quyền (nhất là Windows 10)

flower

Búa Gỗ
lưu ý nhỏ: khi mở cmd để chạy dòng lệnh thì phải mở cmd với quyền administrator thì mới xuất ra được file step 2.txt nhé.

kimikien

Gà con
Em xin cảm ơn anh, em đã active office thành công.
Em có thử backup active lại bằng MSAct Backup v1.1.0 nhưng có vẻ nó không hỗ trợ office 2019 thì phải vì trong thư mục backup chỉ thấy folder của windows mà ko có của office.
Anh hay mọi người biết vì sao không ạ?

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Em xin cảm ơn anh, em đã active office thành công.
Em có thử backup active lại bằng MSAct Backup v1.1.0 nhưng có vẻ nó không hỗ trợ office 2019 thì phải vì trong thư mục backup chỉ thấy folder của windows mà ko có của office.
Anh hay mọi người biết vì sao không ạ?
Tìm bản mới nhất 1.2.5 để nó hạn chế cái lỗi restore
Khi backup nó hiện folder win nhưng trong đó đã bao gồm tất khi mở folder ra sẽ thấy

đã kích hoạt thành công, cảm ơn thớt.
bản Visio Pro 2019 retail mình cũng cài chung bộ office nhưng ko kích hoạt được, xin hỏi là có cách nào ko ạ. Cảm ơn.

vnsotara

Búa Đá Đôi
đã kích hoạt thành công, cảm ơn thớt.
bản Visio Pro 2019 retail mình cũng cài chung bộ office nhưng ko kích hoạt được, xin hỏi là có cách nào ko ạ. Cảm ơn.
MS Visio và MS Project là các phần mềm khác của Microsoft (MS), và có key riêng và phải kích hoạt riêng, chứ không phải chung trong bộ MS Office nhé bạn.
Bạn dùng các key này nhé (phải call chứ không kích hoạt online được nhé)

Sửa lần cuối: