This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Code convert và kích hoạt office 2019 VL

minhminh87

Búa Đá
ôi zời ơi chán thế, sớm 1 ngày có phải ngon không sáng key toàn need to call ko có key sống lại như này, mãi mới có bạn giúp được ) tks chủ thớt nhiều )

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Chài bạn dc mod kích cho bằng key retail ko ngon hơn mak à

anhphuc0102

Gà con
cám ơn bạn nhiều, mình đang cần cái này!

laphm93

Gà con
bác chủ thớt và mọi người cho mình hỏi cách trong bài viết và cách ở bài này:
có tương đương không (vì hình như đều là convert sang bản VL để activate)

chubinhphuong

Nhận không thì cũng cho không.
Khác nhau bạn a
- PP của topic này ko được MS công nhận trong khi topic đó lại được.
- Topic này là kích hoạt vĩnh viễn còn bên đó là 6 tháng.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
e ko biết gọi là cid hay iid nhưng step 1 dán mã trên OK, vào khoatoantin tìm mã xác nhận vs cid ok và nhập cái code trên khoatoantin vào cmd thì nó báo limited access
Bạn vào CMD chi bằng cứ mở Office lên nhập cho chắc. Vì bạn không hiểu về lệnh, có thể sai ở đâu đó thôi.

ansos123

Rìu Bạc
Bạn vào CMD chi bằng cứ mở Office lên nhập cho chắc. Vì bạn không hiểu về lệnh, có thể sai ở đâu đó thôi.
cũng tại lười thấy mã trên khoatoantin nên copy paste vào cmd cho nhanh bác à 😁 Mà mình kích hoạt bằng cách này vài máy rồi ok báo Product activated successfull trong cmd nhưng gần đây mới có 1 máy mình active bị báo lỗi limit. Vào word thì vẫn Product activated

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Key VL không như key RT, bạn phải nhập vào CID đúng mới hoàn tất kích hoạt. Trường hợp này bạn vào lại cmd kiểm tra lại trạng thái bản quyền cho chắc nhé.